KWA HILI LA LEO, Mh Pinda nakuunga mkono!!


CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 1 0
Leo ni mara yangu ya pili kukusikia mh Pinda ukizungumzia maswala yanayoigusa jamii,

Kwa kifupi leo nimefarijika sana kumwona waziri mkuu wetu akiwa anawaonya na kuwakemea viongozi ambao wanatumia pesa za walipa kodi kuingia kwenye misafara mingi pale wanapoona kuna kiongozi mkubwa serikalini amekuja kwenye maeneo yanayowazunguka, kwa nchi kama Tanzania imekuwa kama desturi ya viongozi waandamizi wa wilaya na mikioa kuingia kwenye misafara isiyowahusu huku wakiwa wanatumia vibaya pesa za walipa kodi kwenye kujipangia marupurupu ya per day pamoja na mafuta siku akija kiongozi mkubwa serikalini.

Kiukweli Mh Pinda kwa nafsi yangu umenifurahisha ulipowaambia wawatembelee watu kwa muda wao bali sio kusubiri upite wewe kama waziri mkuu ndio wakufuate nyuma kwenye msafara wako, kwa hili Pinda nakupa big up sana!!!

MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
3,994
Likes
903
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
3,994 903 280
A cat that bites worth more than a toothless lion.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Leo ni mara yangu ya pili kukusikia mh Pinda ukizungumzia maswala yanayoigusa jamii,

Kwa kifupi leo nimefarijika sana kumwona waziri mkuu wetu akiwa anawaonya na kuwakemea viongozi ambao wanatumia pesa za walipa kodi kuingia kwenye misafara mingi pale wanapoona kuna kiongozi mkubwa serikalini amekuja kwenye maeneo yanayowazunguka, kwa nchi kama Tanzania imekuwa kama desturi ya viongozi waandamizi wa wilaya na mikioa kuingia kwenye misafara isiyowahusu huku wakiwa wanatumia vibaya pesa za walipa kodi kwenye kujipangia marupurupu ya per day pamoja na mafuta siku akija kiongozi mkubwa serikalini.

Kiukweli Mh Pinda kwa nafsi yangu umenifurahisha ulipowaambia wawatembelee watu kwa muda wao bali sio kusubiri upite wewe kama waziri mkuu ndio wakufuate nyuma kwenye msafara wako, kwa hili Pinda nakupa big up sana!!!

MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
attachment.php?attachmentid=37739&d=1316788018


Tatizo si mawaziri na waandamizi, ila kiongozi wa juu akiwa ovyoooo na wachini yake watakuwa viyo hivyo. Mkuu wa nchi ukijilegeza kihivyo utamsahihishaje Mwigulu Mchema kule Igunga?
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Candidate scope mbona kila jambo tunataka kumwagia lawama mkuu wa nchi?? MNYONGE MYONGENI HAKI YAKE MPENI,kunya anye bata akinya kuku kaharisha,hebu punguzeni chuki kwa mkulu wa nchitu, MFUMILE KUTALI NJILE KUTALI. Safari yakuikomboa tz bado ndefu.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Huyu ni kawaida yake
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Pinda kishaongea mengi sana hadi kulia but hakuna yanayotekelezwa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Candidate scope mbona kila jambo tunataka kumwagia lawama mkuu wa nchi?? MNYONGE MYONGENI HAKI YAKE MPENI,kunya anye bata akinya kuku kaharisha,hebu punguzeni chuki kwa mkulu wa nchitu, MFUMILE KUTALI NJILE KUTALI. Safari yakuikomboa tz bado ndefu.
Lawama lazima abebe yeye coz anakumbatia wazembe na yeye pia ni mzembe ndani ya serikali legelege
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Pinda hana lolote anaongea maneno matamu na mazuri ila vitendo kamwe hatekelezi. Kama hili la sukari ndo limebamba moto kwelikweli utafikiri ndo aliwakumburasha. Police wa boda ya tarakea wanapaki magari yao barabarani kusubiria malori ya sukari na mahindi kwa kila lori kuna sehemu wanaacha laki moja na sehem nyingine elfu 30. Madereva wa magari hayo wamesema mpaka kuingia kenya wanatumia takribani laki saba na elfu ishirini (720,000) kuhonga police njiani mpaka kuingia kenya.
Source macho yangu
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Pinda hana lolote anaongea maneno matamu na mazuri ila vitendo kamwe hatekelezi. Kama hili la sukari ndo limebamba moto kwelikweli utafikiri ndo aliwakumburasha. Police wa boda ya tarakea wanapaki magari yao barabarani kusubiria malori ya sukari na mahindi kwa kila lori kuna sehemu wanaacha laki moja na sehem nyingine elfu 30. Madereva wa magari hayo wamesema mpaka kuingia kenya wanatumia takribani laki saba na elfu ishirini (720,000) kuhonga police njiani mpaka kuingia kenya.
Source macho yangu

mkuu nimeipenda hii. Thanx lakini kwa taarifa. Yaelekea polisi ni kitu kingine na serikali ni kitu kingine vile vile.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Candidate scope mbona kila jambo tunataka kumwagia lawama mkuu wa nchi?? MNYONGE MYONGENI HAKI YAKE MPENI,kunya anye bata akinya kuku kaharisha,hebu punguzeni chuki kwa mkulu wa nchitu, MFUMILE KUTALI NJILE KUTALI. Safari yakuikomboa tz bado ndefu.
Mchezaji ukishaingia uwanjani fanya tunachotazamia, lakini kinyume chake tutakuzomea tu kwa vile sisi tupo kwa ajili ya kukuangalia unavyosukuma gozi. Kama husukumi gozi tunavyotazamia basi kaa bench waachie wanaoweza.

Haya yanayofanyika yanachefua, kuendekeza kuembea wakati home matatizo chungu mzima. Tulimchagua kwa ajili ya kutumikia Taifa la tanzania si kwa ajili ya kufanya show huko ng'ambo.

Angefanya hivyo wakati matatzo ameyaondoa hakuna wakumshangaa, na tungekuwa mstari wa mbele kumshabikia aendelee kulitangaza taifa letu kwa mataifa.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
Pinda kishaongea mengi sana hadi kulia but hakuna yanayotekelezwa.
nimeipenda hii mesy,
CCM wametudanganya kwa lugha kauli, misemo, sera nk. watanzania wa leo tunataka macho yaone kitu kikifanyika. mfano: yeye kama waziri mkuu anakauli gani kuhusu misikiti kuingilia siasa na kuwaambia waumini kwa kutangaza hdharani kuwa wasichague chama fulani? na wakati wa uchaguzi mkuu na hata baada ya uchaguzi walikuwa wakiimba sana suala la udini?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Candidate scope mbona kila jambo tunataka kumwagia lawama mkuu wa nchi?? MNYONGE MYONGENI HAKI YAKE MPENI,kunya anye bata akinya kuku kaharisha,hebu punguzeni chuki kwa mkulu wa nchitu, MFUMILE KUTALI NJILE KUTALI. Safari yakuikomboa tz bado ndefu.
Siyo bure anaumwa huyu! Hawa ndiyo ambao walikuwa na ndoto za kuinua maisha binafsi kama wagombea wao wangepita sasa hasira zao ndo wanazionyesha humu. Kaka jitahidi mwenyewe, hakuna popote duniani unakopewa vya bure.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Leo ni mara yangu ya pili kukusikia mh Pinda ukizungumzia maswala yanayoigusa jamii,

Kwa kifupi leo nimefarijika sana kumwona waziri mkuu wetu akiwa anawaonya na kuwakemea viongozi ambao wanatumia pesa za walipa kodi kuingia kwenye misafara mingi pale wanapoona kuna kiongozi mkubwa serikalini amekuja kwenye maeneo yanayowazunguka, kwa nchi kama Tanzania imekuwa kama desturi ya viongozi waandamizi wa wilaya na mikioa kuingia kwenye misafara isiyowahusu huku wakiwa wanatumia vibaya pesa za walipa kodi kwenye kujipangia marupurupu ya per day pamoja na mafuta siku akija kiongozi mkubwa serikalini.

Kiukweli Mh Pinda kwa nafsi yangu umenifurahisha ulipowaambia wawatembelee watu kwa muda wao bali sio kusubiri upite wewe kama waziri mkuu ndio wakufuate nyuma kwenye msafara wako, kwa hili Pinda nakupa big up sana!!!

MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
Sikupata kuwa na mashaka na mtoto wa Mkulima. Hakurupuki wala hataki misifa ya kijinga na kudhalilisha watu kwenye mikutano ya hadhara.
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Leo ni mara yangu ya pili kukusikia mh Pinda ukizungumzia maswala yanayoigusa jamii, Kwa kifupi leo nimefarijika sana kumwona waziri mkuu wetu akiwa anawaonya na kuwakemea viongozi ambao wanatumia pesa za walipa kodi kuingia kwenye misafara mingi pale wanapoona kuna kiongozi mkubwa serikalini amekuja kwenye maeneo yanayowazunguka, kwa nchi kama Tanzania imekuwa kama desturi ya viongozi waandamizi wa wilaya na mikioa kuingia kwenye misafara isiyowahusu huku wakiwa wanatumia vibaya pesa za walipa kodi kwenye kujipangia marupurupu ya per day pamoja na mafuta siku akija kiongozi mkubwa serikalini.Kiukweli Mh Pinda kwa nafsi yangu umenifurahisha ulipowaambia wawatembelee watu kwa muda wao bali sio kusubiri upite wewe kama waziri mkuu ndio wakufuate nyuma kwenye msafara wako, kwa hili Pinda nakupa big up sana!!!MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
Huyo hana jipya,ni lini aliwai kusema jambo likatekelezwa?kumbuka muhimu ni utekelezaji siyo kuongea hata sera nyingi (japo si zote) za ccm ukizisoma utaona tunakaribia paradiso lakini hakuna utekelezaji!yapo mengi tu ambayo aliwai kutamka lakini mpaka leo hakuna lililofanyika.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Siyo bure anaumwa huyu! Hawa ndiyo ambao walikuwa na ndoto za kuinua maisha binafsi kama wagombea wao wangepita sasa hasira zao ndo wanazionyesha humu. Kaka jitahidi mwenyewe, hakuna popote duniani unakopewa vya bure.
kaka wapi umeona mimi nimetoa maoni ktk mchango wangu kutaraji kufanyiwa au kusaidiwa kitu?soma mchango wangu kwa makini,acha kukurupuka.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Tatizo kidogo la mtoto wa mkulima ni kuwa kuwa hafuatilii maagizo yake anatoa maagizo hamna utekelezaji.awe mkali afatlie maagizo yake.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,353
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,353 2,439 280
Tatizo kidogo la mtoto wa mkulima ni kuwa kuwa hafuatilii maagizo yake anatoa maagizo hamna utekelezaji.awe mkali afatlie maagizo yake.
Endelea kujisahihisha taratibu,utaelewa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,175
Members 462,577
Posts 28,503,826