Kwa hili jamani tumpongeze JK


FADHILIEJ

FADHILIEJ

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
134
Likes
10
Points
35
FADHILIEJ

FADHILIEJ

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
134 10 35

JAMANI TUWE WAUNGWANA PENYE PONGEZI TUTOE PONGEZI!!!
nimekuwa mfuatiliaji kwa siasa za Tz hasa kipindi ambacho Bw,Mkapa alipokuwa akigombea kwa awamu yake ya kwanza,MVUTO,WAPENZI NA NGUVU YA CCM ilikuwa kubwa kiasi kwamba nilikuwa ninakata tamaa kwamba iko siku kutatokea chama kitakachoitoa ccm machozi,

LAKINI TOKA BWANA KIKWETE Aingie madarakani NI NANI ATAKAYEPINGA kwamba KAZI ALIYOIANZA NA ANAYOENDELEA NAYO YA KUIPASUA,KUISAMBARATISHANA HATIMAYE KUIZIKA CCM HAISTAHILI KUPONGEZWA??????????

NAWASILISHA.










HONGERA MAGAMBA,
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Hongera!
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,095
Likes
1,761
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,095 1,761 280
lolote atendalo jk, liwe zuri au baya jua amelifanya kwa bahati mbaya!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
30,996
Likes
11,936
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
30,996 11,936 280
Nakubariana na wewe kabisa jk anafaha kupongezwa kwa hili.nahisi ccm itakufa 2015 tumshukru sana jk kufanikisha kifo cha chama chetu
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Big up kwa kutambua mchango wake wa hali na mali akiwa mdau wa karibu katika maendeleo ya tanzania tunayoitaka .
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Nami nakupongeza mleta mada kwa kutumia masaburi yako effectively! Hongera sana!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hapo sawa!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,611
Likes
47,179
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,611 47,179 280

JAMANI TUWE WAUNGWANA PENYE PONGEZI TUTOE PONGEZI!!!
nimekuwa mfuatiliaji kwa siasa za Tz hasa kipindi ambacho Bw,Mkapa alipokuwa akigombea kwa awamu yake ya kwanza,MVUTO,WAPENZI NA NGUVU YA CCM ilikuwa kubwa kiasi kwamba nilikuwa ninakata tamaa kwamba iko siku kutatokea chama kitakachoitoa ccm machozi,

LAKINI TOKA BWANA KIKWETE Aingie madarakani NI NANI ATAKAYEPINGA kwamba KAZI ALIYOIANZA NA ANAYOENDELEA NAYO YA KUIPASUA,KUISAMBARATISHANA HATIMAYE KUIZIKA CCM HAISTAHILI KUPONGEZWA??????????

NAWASILISHA.










HONGERA MAGAMBA,
My president is handsome.
 

Forum statistics

Threads 1,235,131
Members 474,351
Posts 29,212,830