Kwa Hiki Kigezo Secretariat ya Ajira hamko sawa?

Kwa Hiki Kigezo Secretariat ya Ajira hamko sawa?

Existentialist

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
554
Reaction score
377
WanaJF poleni na kazi ngumu za kupambanua mada tata na zenye manufaa kwa vijana wa kitanzania...

Kwa upande wangu hikii kigezo cha:- "Applicants for senior positions currently employed in the public service should route their application letters through their respective employers" hakiko sawa kwa sababu moja kuu....
-;Kinatengeza uadui kati ya wakurugenzi wa mashirika au taasisi na wafanyakazi, kwani ukishajulikana unataka kuhama taasisi moja kwenda nyingine ni taabu tupu kwani unatengwa kabisaa......

Ombi langu kwa secretariat naomba hiki kigezo kitolewe.....
 
Yan uko sahihi ndugu yang yan watu tumeitwa kwny interview alafu tumetolewa nduki kwajili ya hiki kigezo, garama zote for nothing.
 
watanzania tunjibisha san

aliyeeka kigezo hiki anajua vizuri unachosema, ila kafanya makusudi kupunguza idadi ya applicants
 
Sasa kama unakazi kwann ukawabane wasio na kazi na wanavigezo vyote. Hongera sn secretarieti
 
Kigezo ni kizuri,tena kizuri sana
tulia na kazi ulo nayo,wenzako hawana hata 0 wewe una 1
 
Sidhani kama kuna haja ya kitolewa...kiachwe tu
 
Hicho ni kigezo cha kibaguzi--kifutwe mara moja. Watetezi wa haki za binadamu mpo wapi?
 
Kigezo ni kizuri,tena kizuri sana
tulia na kazi ulo nayo,wenzako hawana hata 0 wewe una 1

We umevurugwa na wala huelewi kabisa...wAtu wazima wanapokuwa kwa mazungumzo usiwe unaropoka....hivi unadhani senior position utaipata direct from chuo????? Au from one job to another
 
Kama ni senior position hicho kipengele hakina maana coz watu lazima waongezee bipato vyao hakuna mti anaeridhika ndo maana bakhetsa anakaba pumzi mpaka mama ntilie kweli kuna wakurugenzi wana roho mbaya akiandikia halafu ukipigwa chimi si itakuwa balaa
 
hiki kigezo ni kizuri sana na mimi binafsi kimenivutia sana kwa sababu watu wanajifikiria wao tu na kutaka wapate wao maana mtu ana kazi nzuri lakini kasikia imetangazwa kaandika naye maombi na hafikirii kama ni kuitia serikali na taasisi hasara maana lazima wafikirie haya yote na pia hawa jamaa wa secretariat lazima hiki kigezi cha experience wakiangalie maana hakuna alozaliwa anajua kila kitu hufundishika na mazoezi ya kazi hupatikania humo humo!
 
Sasa kama unakazi kwann ukawabane wasio na kazi na wanavigezo vyote. Hongera sn secretarieti

Kadri nijuavyo, senior post kimsingi huombwa na watu wenye kazi zao, so siyo FAIR kuambiwa ku channel application letter kwa Employer, ambapo mara nyingi kwa sababu ya MTIMANYONGO,ni mtihani mkubwa KUPITISHIWA! Sharti hili linanyima fursa
 
WanaJF poleni na kazi ngumu za kupambanua mada tata na zenye manufaa kwa vijana wa kitanzania...

Kwa upande wangu hikii kigezo cha:- "Applicants for senior positions currently employed in the public service should route their application letters through their respective employers" hakiko sawa kwa sababu moja kuu....
-;Kinatengeza uadui kati ya wakurugenzi wa mashirika au taasisi na wafanyakazi, kwani ukishajulikana unataka kuhama taasisi moja kwenda nyingine ni taabu tupu kwani unatengwa kabisaa......

Ombi langu kwa secretariat naomba hiki kigezo kitolewe.....

hiko kigezo kiko sahihi utaombaje kazi sehemu nyingine bila kumtaarifu mwajiri wako? halafu upo senior position yanini kuwabana wenzako wasipate kazi? ebo.... kama vp acha kazi uwe huru kuomba kazi uonje machungu ya kuwa jobless
 
Sasa kama unakazi kwann ukawabane wasio na kazi na wanavigezo vyote. Hongera sn secretarieti
Mkuu ujue kazi za u-senior lazima uwe kazini na uzoefu fulan.....??? suala la ku-channel baarua yako kwa current employer ni shida....nakuombea si kwa ubaya one day yakukute nayoyosema ndo utajua ubaya wake.......
 
hiki kigezo mwenyewe sikikubali kabisa isee maana wabongo bana sometimes hawako friendly wakisikia mtu anataka kuhamia organisation nyingineyo aisee
 
Back
Top Bottom