Marine creature
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 2,255
- 2,978
Aah!ss iv chmbo zipo nyingii..mazoea ya kugandana gandana nishaachia watoto
Usiseme hiace, sema daladala....Nimekutana nao kwenye hiace wanaongea,
Bora wewe hujawa mbishi
Nani atawakojoza na kuwapiga mimba sasa??.Ondokeni tu, ila msisahau kutuachia hela [emoji6]
Ukute ana mwili wa kuzeeka haraka.Acha utani basi, 22 nawewe unajiweka kundi la wakusema umri unaenda!
UWABATA tutakuwa na kikao kesho mchana kukujadili.Sipingani na mada ila ntaendelea kumpa mpenzi wangu hela.
Naomba nisiulizwe chochote
Ebu acha kutupa pressure wenzio yan miaka 22 unasema umri umeenda!? Na sisi tunao chungulia 30+ tusemeje?Nitampata lini sasa, umri unaenda, 22 sasa!!
Nitampata lini sasa, umri unaenda, 22 sasa!!
[emoji16][emoji16][emoji16]sio kosa lako ndoumri uwo wakulialiaNitampata lini sasa, umri unaenda, 22 sasa!!
Hakuna hii kitu duniani kwa sasaUPENDO MKUU! Ukikosekana upendo nitaomba sana hela,nikipenda nitanunua pete univishe na mahari nitajitolea
Wanawake wa dizaini hii wapo asimilia 5 tuMwanaume ukiwa huna chaku-offer lazima uombwe Pesa.
Tafuta anayekupenda hizi hadithi utazisahau.
Wanawake wanapenda wanaume watanashati, HB, wacheshi, wanaojua kupeti peti.
Ukishakuwa na hayo pesa haitakutoka.
Ukiwa mchafu, Sura ngumu, kauzu usiyemcheshi, usiyejua kubembeleza lazima utoe Pesa.
Na ni kwel kabisa there is lack of upendo dunianiHakuna hii kitu duniani kwa sasa
Hivi kweli nyinyi wanawake hamjawaza kitu kingine mnapoingia kwenye mahusiano tofauti na pesa?? Nimekutana nao kwenye hiace wanaongea, "yule mwanaume ntamuacha, siwezi kukaa na mtu ambae hanijali!! Namuomba hela ya kusuka bila aibu ananipa 10, 000 akati anajua ni 40, 000"
Tunawapa muda, mapenzi, pesa ila hata kwenye akili zenu hatupo, mko kimasirahi zaidi!!
Mungu anawaona!!!!
Njooni kwenye thread mseme neno hata moja tu!!
Wanawake wa dizaini hii wapo asimilia 5 tu
Unaishije bila mwanamke? its against natureIshi bila mwanamke, usifanye maisha kuwa magumu unnecessarily