Kwa anaeenda mikoa ya kaskazini naomba lift

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,106
2,000
Kama kuna mtu anaenda Moshi kesho naomba lift nitalipa akitaka, nimekosa gari na kupanda daladala siwezi.

Asanteni.
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,767
2,000
kama kuna mtu anaenda moshi kesho naomba lift nitalipa akitaka. nimekosa gari na kupanda daladala siwezi asanteni
Hii nimeipenda maana imenikumbusha zamani huko nchi za wenzetu "mitfahrzentrale'. Sijui kama bado kuna vitu kama hivyo siku hizi. Kwako mtoa mada kwa bahati mbaya sina usafiri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom