Kuzimiwa simu...

Kuzimiwa simu...

huyo muhusika unauhakika ujumbe umemfikia??
 
Ni ujinga tu kuna mwanamama mmoja tulikubaliana vizur kila nikimchek Mara natengeneza kucha baadae akawa hapokei nikasema utalipia tu kuna kipindi alikuwa na shida na Mimi ndio nilikuwa mtatuzi wa hiyo shida nilifanya vilele kama alivyofanya yeye week nzima anapiga na kutuma text siku niliyokuja kumjibu nilimuuliza tu unajisikiaje mtu mlioweka makubaliano kutokupokea simu yako na text eti inauma na kukera sana maana anakuwa kama amekudharau mpaka Leo mawasiliano yamekatika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HIVI MADEMU HII AKILI YA KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HIVI KWANINI HAMPENDI KUONGEA UKWELI...SEMA TU UKWELI...SIKUPENDI, SIKUTAKI...AU SITAKI...SITOFIKA...USIJE...

JUST SEMA UKWELI...KULIKO KULETA USUMBUFU...SIJUI KIPI KINAWASHINDA KUSEMA UKWELI...YAANI AKILI ZAO ZILIPOISHIA NI KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HII INAKERAGA SANA...MIMI MDADA AKINILETEAGA HIZO...AKIWA NA SHIDA AKINITAFUTA NA YEYE NAMFUNDISHA ADABU...

SEMA TU NAOMBA USINITAFUTE, UNIACHE...JUST BE FRANK...

Hii tabia ya wadada wanafanana karibia wote...hebu elezeni hapa ukweli...

Sent using Jamii Forums mobile app

kama ni wadada zaidi ya wawili wamekufanyia hivyo basi jitathimini, wewe ndio una tatizo.

Haiwezekani kila demu akuone black mamba
 
HIVI MADEMU HII AKILI YA KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HIVI KWANINI HAMPENDI KUONGEA UKWELI...SEMA TU UKWELI...SIKUPENDI, SIKUTAKI...AU SITAKI...SITOFIKA...USIJE...

JUST SEMA UKWELI...KULIKO KULETA USUMBUFU...SIJUI KIPI KINAWASHINDA KUSEMA UKWELI...YAANI AKILI ZAO ZILIPOISHIA NI KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HII INAKERAGA SANA...MIMI MDADA AKINILETEAGA HIZO...AKIWA NA SHIDA AKINITAFUTA NA YEYE NAMFUNDISHA ADABU...

SEMA TU NAOMBA USINITAFUTE, UNIACHE...JUST BE FRANK...

Hii tabia ya wadada wanafanana karibia wote...hebu elezeni hapa ukweli...

Sent using Jamii Forums mobile app
Hasa akigundua unampenda ndipo wanazidisha mateso, mfinye halafu fanya maringo ajue unampenda 30%
Hiyo habari ya kuzima simu utanipa habari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama amekuzimia simu,tafuta asiyekuzimia simu ndivyo maisha yalivyo.Mwingine anakukataa mwingine anakukubali na kukunyenyekea.
 
Inakera sana mkuu mfano we ni mfanyabiashara ( haya maduka yetu ya mkononi) mtu anakuagiza njoo muda fulani saa kumi niletee bidhaa ukishuka mwenge nipigie, mwenyewe unajibeba mpaka mwenge unafika piga piga na wewe mtu hapokei unakaa saa nzima unaamua kurudi zako mbagala baadae anakutafuta eti samahani simu ilikuwa kwenye mkoba sikusikia inaita unatamani umporomoshee mitusi

Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀😀
 
HIVI MADEMU HII AKILI YA KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HIVI KWANINI HAMPENDI KUONGEA UKWELI...SEMA TU UKWELI...SIKUPENDI, SIKUTAKI...AU SITAKI...SITOFIKA...USIJE...

JUST SEMA UKWELI...KULIKO KULETA USUMBUFU...SIJUI KIPI KINAWASHINDA KUSEMA UKWELI...YAANI AKILI ZAO ZILIPOISHIA NI KUTOPOKEA SIMU AU KUZIMA SIMU...

HII INAKERAGA SANA...MIMI MDADA AKINILETEAGA HIZO...AKIWA NA SHIDA AKINITAFUTA NA YEYE NAMFUNDISHA ADABU...

SEMA TU NAOMBA USINITAFUTE, UNIACHE...JUST BE FRANK...

Hii tabia ya wadada wanafanana karibia wote...hebu elezeni hapa ukweli...

Sent using Jamii Forums mobile app
MKUU,

WANAUME WA MIKOA MAALUM KAMA VILE KIGOMA NA RUKWA TUNARUHUSIWA KUTOA POVU LETU HAPA?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni ujinga tu kuna mwanamama mmoja tulikubaliana vizur kila nikimchek Mara natengeneza kucha baadae akawa hapokei nikasema utalipia tu kuna kipindi alikuwa na shida na Mimi ndio nilikuwa mtatuzi wa hiyo shida nilifanya vilele kama alivyofanya yeye week nzima anapiga na kutuma text siku niliyokuja kumjibu nilimuuliza tu unajisikiaje mtu mlioweka makubaliano kutokupokea simu yako na text eti inauma na kukera sana maana anakuwa kama amekudharau mpaka Leo mawasiliano yamekatika

Sent using Jamii Forums mobile app
MIMI SILIPIZI KWA UBAYA...ILA NAMFUNZA MTU...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom