Kuwa na wapenzi wengi ni utumwa

Kuwa na wapenzi wengi ni utumwa

Mambo mengi mkuu,kuna mmoja nimezaa naye anataka ukaribu sana bila kujua anaweza kuniharibia familia yangu
" kuna mmoja nimezaa nae anataka ukaribu sana bila kujua anaweza kuniharibia familia yangu"
Kwaiyo yeye na mtt wako ni familia ya paka sio.
 
ukitembea na wanawake zaidi ya 100 lazima utumie kinga ambayo hupunguza ladha. so una tofauti na mpiga master. kwa hiyo hapo ni umeibiwa pesa zako za kuhonga na wala hapa usijisifu eti umetembea na wanawake

Sent from my SM-J250F using JamiiForums mobile app
 
Hapana mkuu umedhani tu; huyu mkuu aje aueleze umma kwamba huwa hachepuki
Ni rahisi mno kwa simba kuwinda swala, ila si rahisi kwa kila swala apitaye mbele ya simba kuwindwa, jifunze kupotezea si kila swala alie mbele yako wakumuwinda
 
Kuwa na wapenzi wengi ni utumwa.

Ni sawa na mbwa kupigiwa miluzi mingi na kupoteza uelekeo. Ni sawa na mwanaume mmoja kuvutwa shati na wanawake watano n.k, mwisho wa siku shati linachanika na kubaki uchi huku wale wanawake wakikucheka ukiwa uchi.

Usipokuwa na msimamo kila mmoja atakuendesha anavyotaka. Ili kulikwepa hili kwa mabaharia ni bora uchape na uondoke na usirudishe majeshi, usiruhusu uhusiano wa kudumu; ni utumwa wa kifedha, kiafya na kifikra.
Corona bado ipo usidanywe na data za Ummy
 
nafanya kusoma comment tu nijifunze zaidi ya hapa
 
Back
Top Bottom