Surya
JF-Expert Member
- Jun 7, 2015
- 10,000
- 16,198
siri yako au sio ?Ninayo imani mkuu ila siyo ya mizimu wala si atheist.
siri yako au sio ?Ninayo imani mkuu ila siyo ya mizimu wala si atheist.
Uwe unazivaa kila siku ya ijumaa😁😁😁Jamani mie nina chupi za maex wangu nazitumiaje kuhakikisha wanakuwa wananipa mbususu bure na pia wanaenda kugegedwa kwengine...yaani kiufupi nataka kutumia hizi chupi zao niwaroge wawe malaya na mie wawe wananihusisha kwenye huo umalaya wao kwa kunipa mbususu zao
siri yako au sio ?
Viwango vyako vya kupenda kuandika unafiki ni vikubwa sana aisee 😅😅😅🫵🏾"Dini imani tofauti na kuokoka" - Bwana Misosi - Pilato na Gemu.