M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,298 Reaction score 47,337 Aug 11, 2024 #21 adriz said: Dah! bange mbaya sana , nilikuwa namripot Mongolian ila mods wakawa wanamchekea Leo nimefurahi nimekuta limekula ban. Sasa ukiendeleza ujinga wako na wewe utakula mvua ukose kichaka. Click to expand... Hahaha hahaha yani wewe adriz
adriz said: Dah! bange mbaya sana , nilikuwa namripot Mongolian ila mods wakawa wanamchekea Leo nimefurahi nimekuta limekula ban. Sasa ukiendeleza ujinga wako na wewe utakula mvua ukose kichaka. Click to expand... Hahaha hahaha yani wewe adriz