Kuuchukia Ufisadi na Kuwapenda Mafisadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuchukia Ufisadi na Kuwapenda Mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Companero, Nov 16, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hii tabia ya kuhudhuria hafla zilizoandaliwa na mafisadi. Huu utamaduni wa kuwasiliana na mafisadi. Hizo hulka za kuchekacheka na mafisadi. Huo utaratibu wa kupiga picha na mafisadi. Hayo mahusiano ya kuishi kwa amani na upendo na mafisadi. Haya yote ndiyo yanayolea ufisadi nchini!

    Heri mtu yule asiyekwenda
    Katika shauri la wasio haki;
    Wala hakusimama katika njia ya wakosaji;
    Wala hakuketi barazani pa wenye mizaha.
    - Mfalme Daudi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimependa sana quotation yako Mkuu!

    Ni ngumu sana Ndugu yangu Companero kuwaepuka kwa 100% hawa manyang`au!...Utawakimbia kumoja, kwingine utakuta unanunua bidhaa zao, ambapo ni kuwapromoti!

    Wewe mwenyewe ulipata kusema kwamba umechoka na inji hii na hivyo unaenda ukabebe maboxi, lakini hata sasa bado upo nchini, unaendelea kupita katika barabara zilizojengwa na CASPIAN CONSTRUCTION COMPANY LTD...!

    Mambo haya magumu bana....Tuombe MUNGU.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    KAMA HATUWEZI KUWAFUNGA, WALA KUWAKAMATA, WALA KUFILISI MALI WALIZOTUIBIA, japo tuwazomee basi, inatia kinyaa sana kuwahekea chekea...
    asante for the useful post.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,952
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    mmh.....hapa umewachoma sana wale wapambe na makuwadi wa mafisadi
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Kama kuwazomea nako hatuwezi basi tuonyeshe kukerwa kwa kutojihusisha nao...kwani madhara yao ndio yanayoua ndugu zetu kwa kukosa dawa mahospitalini, huduma za maji safi na elimu bora.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ni kweli, kusema kua RA,Lowasa ni mafisadi hakutoshi, ni lazima tujitenge nao, kusema kua watendaji wa Serikali hasa Mawaziri ni Wachafu ila aliewateua ni msafi ni kucheka cheka nao kwa mtindo mwingine,
    kweli inawezekanaje alie wateua kina Sofia, karamagi , msabaha kuwa mawaziri akabaki msafi, mbona hataki kuwapeleka selo.
    ndo maana nawapenda wananchi wanaozomea zomea viongozi wa ngazi ya juukatika sekta ya UMMA, wanawachukia kivitendo sema tu hawana uwezo wakukabilizna nao na kuwapora mali zetu walizo chuma, ole wako Chenge, RA, Lowasa , Karamagi, Sophia Simba, na mafisadi wa kariba hiyo. ipo siku wananchi watapata moto zaidi watawatoa kwenye viringe vyenu, watakula nyama zenu....Nawachukia sana.
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wanatuzadharau kwa maana tunachekacheka nao. ila ipo siku tutanyonya damu yao
     
Loading...