Kutumia namba ya nje Watsup mfano Marekani

Kutumia namba ya nje Watsup mfano Marekani

Ukishaingia watsup unaweza kuitumia ukiwa nchi yoyote. whatsup yangu haina uhusiano na nchi niliyopo na sijawahi badili. Ukiwa na wifi yako au data za kutosha unatumia popote.
 
Ukishaingia watsup unaweza kuitumia ukiwa nchi yoyote. whatsup yangu haina uhusiano na nchi niliyopo na sijawahi badili. Ukiwa na wifi yako au data za kutosha unatumia popote.
Mi Namaanisha kwamba mfano nataka nitumie fake namba ya Watsup ya marekan wakati niko Tanzania ..kitambo tulikua tuna tumia vovox ila SKU hz ilifungwa
 
Hiyo inawezekana kama ukiwa na mtu huko Marekani au Nchi yeyote hile anakupa nambari za mtandao wa huko huku utazisajiri kwenye What's up yako code itatumwa huko kisha atakutumia wewe hizo code utaziingiza kwako hapo utakuwa ume done.
 
Mi Namaanisha kwamba mfano nataka nitumie fake namba ya Watsup ya marekan wakati niko Tanzania ..kitambo tulikua tuna tumia vovox ila SKU hz ilifungwa
Kwa fake sijui ila kama una namba kama ya At & t au Verizon ukaja nayo inatumika.
 
Wewe, utakuwa mhalifu , siyo bure Aisee.

Kwa nini utumie namba feki!?
 
Ukishaingia watsup unaweza kuitumia ukiwa nchi yoyote. whatsup yangu haina uhusiano na nchi niliyopo na sijawahi badili. Ukiwa na wifi yako au data za kutosha unatumia popote.
Kiongozi naomba msaada. Next wiki naenda Denmark je sina haja ya kubadili namba ya simu? Maana nataka niendelee kubaki ktk magroup ya sasa ya watsp pia sitaki mwajiri ajue kama likizo nimeondoka Tz. Je hii namba yangu ya Tz naweza kuendelea nayo.
 
Kiongozi naomba msaada. Next wiki naenda Denmark je sina haja ya kubadili namba ya simu? Maana nataka niendelee kubaki ktk magroup ya sasa ya watsp pia sitaki mwajiri ajue kama likizo nimeondoka Tz. Je hii namba yangu ya Tz naweza kuendelea nayo.
Jibu ni NDIO.
 
Kiongozi naomba msaada. Next wiki naenda Denmark je sina haja ya kubadili namba ya simu? Maana nataka niendelee kubaki ktk magroup ya sasa ya watsp pia sitaki mwajiri ajue kama likizo nimeondoka Tz. Je hii namba yangu ya Tz naweza kuendelea nayo.
Kabisa kabisa utaendelea kuwepo. Yaani hata hiyo laini ukiitoa kwenye simu, ukaweka laini nyingine yenye mb, au ukakaa sehemu yenye wifi, whatsapp itaendelea kufanya kazi.
Kwa kua whatsapp inategemea, gmail account na ile namba uliyoverify tu na siyo uwepo wa laini.
 
Kiongozi naomba msaada. Next wiki naenda Denmark je sina haja ya kubadili namba ya simu? Maana nataka niendelee kubaki ktk magroup ya sasa ya watsp pia sitaki mwajiri ajue kama likizo nimeondoka Tz. Je hii namba yangu ya Tz naweza kuendelea nayo.
Unaenda nayo mradi unatumia whatsup vile vile kama unataka kuroam unaondoka umeweka pesa ya kutosha sababu roaming inatumia pesa nyingi hasa ukiongea. Airtel, vodacom wanakuwa na mitandao nje ya nchi. Ukifika Dubai utaona unaingizwa kwenye mtandao wa pale outomatic. Ila unaweza tumia namba yako popote mradi unaroam au unawhatsup.
 
Inawezekana sana maana wengi siku hizi wanatumia lain za halotel katk mambo ya internet lakin kote kuanzia whatsaap,messenger,au hata fb anatumia namba yake aliyozoea ya tigo,,so ni kitu kinachowezekana ili mrad tu uwe na mb kila wakat
 
Watanzania tuna taabu kweli kweli, wataka wadanganya wenzako upo Marekani daaaaaa
 
Inawezekana sana maana wengi siku hizi wanatumia lain za halotel katk mambo ya internet lakin kote kuanzia whatsaap,messenger,au hata fb anatumia namba yake aliyozoea ya tigo,,so ni kitu kinachowezekana ili mrad tu uwe na mb kila wakat
Nimeelewa kiasi wadau, je niende na Chip au handset? Kinachohusika ni nini....
 
Back
Top Bottom