Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

nlishadondoka kwenye miti enzi hizo za chemchem kukinga maji zamani raha sana asikwambie mtu.

Aisee umenikumbusha chemchem hata mimi nilikuwa nawasubiriaga maeneo hayo sana
 
Umenikumbusha tukio la wiki moja iliyopita, "mimi ni mwalimu wa shule fulani ya sekondari ya serikali, huwa nina tabia ya kugegeda wanafunzi. Sasa kuna mwanafunzi mmoja nilikuwa nina mpango wa kumgegeda lakina namuogopa kwa sababu ya pozi lake la kimashauzi. Wiki iliyopita nikajitoa muhanga, alipokusanya daftari lake la Physics ili nisahihishe, nikamuwekeemo ka-karatasi kadogo nimekaandika I LOVE YOU MAMA, wakati natoka nikaona anakimbilia pale gari langu lilipo kisha ananiuliza, eti mwalimu mbona sijakuelewa vizuri, nikamwambia ingia garini utanielewa tu. Nikafika naye gheto kilaini na akaliwa na ma-uniform yake sina muda wa kupoteza mie".
 
Umenikumbusha tukio la wiki moja iliyopita, "mimi ni mwalimu wa shule fulani ya sekondari ya serikali, huwa nina tabia ya kugegeda wanafunzi. Sasa kuna mwanafunzi mmoja nilikuwa nina mpango wa kumgegeda lakina namuogopa kwa sababu ya pozi lake la kimashauzi. Wiki iliyopita nikajitoa muhanga, alipokusanya daftari lake la Physics ili nisahihishe, nikamuwekeemo ka-karatasi kadogo nimekaandika I LOVE YOU MAMA, wakati natoka nikaona anakimbilia pale gari langu lilipo kisha ananiuliza, eti mwalimu mbona sijakuelewa vizuri, nikamwambia ingia garini utanielewa tu. Nikafika naye gheto kilaini na akaliwa na ma-uniform yake sina muda wa kupoteza mie".

duuuuu hadi nimesikia kulia.....walimu ndicho mnachowafanyia wanafunzi badala ya nyie kuwakanya,sijui tunaelekea wapi?
 
Nilimtongoza msichana wa darasa langu shule ya msingi wakati wa mapumziko tukiwa bombani tunakunywa maji. Alinimwagia maji na yale makopo ya kumwagilia maua,mbona nilikoma. Nilirudi darasani nipo chapachapa.Kwa sasa huyu dada ni dokta Muhimbili. Tukionanaga lazima tuanze na kucheka kwanza. Dah,zamani tulihangaika!

mkimaliza kucheka unaanzia pale pale mlipoishia cku anakumwagia maji
 
Siku hz kwa mwenye ufahamu anajua n nyakat gan. niwakat wa mwsho sana Wajinga wazid kuendelea vbya wajanja tuna mrudia MUNGU
Kutongoza ndio ujinga??
Huyo mkeo ulianzaje kumuambia kua umeoneshwa?
Ndio kutongoza huko
 
Zamani bana kulikuwa hamna simu wala nini, nilikuwaga naogopa kutongoza mno

Haaahaaa zamani bana.

Siku hizi simple


Yani toka enzi hizo hakuna Tritel hadi leo bado unatongozaga tu???
 
Wamekuwa wengi kuliko sisi ndio maana wanapiga gombania goli mkuu
chunga juzi jamaa wa Mwananyamala kadanganywa vivi hivi kaliwa kiboga kiavu
Hawa watu achana nao watakudanganya wakuvutie kwao ukakutane na wabaya au wakupeleke uest ujione umependwa
Nyama ni ileile utamaliza mabucha
 
kwa hao mliokutana nao ndio walevi. kidogo tu na mweleka.
 
Hahahah!!! basi Aneth hakuwa mchoyo sana...wengi walikuwa wanajibu hawataki mchezo mbaya au mama kanikataza n.k

wee mkuu alikuwa mgumu sana, nilitumia akili nyingi sana na muda wa kutosha.
afu ndiyo ilikuwa mara yake ya kwanza.
 
Wameturahisishia hata sisi tukipenda ni rahisi kumwambia mwanaume
 
Umenikumbusha tukio la wiki moja iliyopita, "mimi ni mwalimu wa shule fulani ya sekondari ya serikali, huwa nina tabia ya kugegeda wanafunzi. Sasa kuna mwanafunzi mmoja nilikuwa nina mpango wa kumgegeda lakina namuogopa kwa sababu ya pozi lake la kimashauzi. Wiki iliyopita nikajitoa muhanga, alipokusanya daftari lake la Physics ili nisahihishe, nikamuwekeemo ka-karatasi kadogo nimekaandika I LOVE YOU MAMA, wakati natoka nikaona anakimbilia pale gari langu lilipo kisha ananiuliza, eti mwalimu mbona sijakuelewa vizuri, nikamwambia ingia garini utanielewa tu. Nikafika naye gheto kilaini na akaliwa na ma-uniform yake sina muda wa kupoteza mie".

Mods mods mods mnasubiri itv watangaze ndo watu waanze kujifanya ooh watoto wanaharibikiwa na mtu yuko hapa anajitapa kabisa na wengine wanachangia wakati wana watoto mashuleni na wengine watakuja kutukana hapa. hii ndiyo tanzania yangu vivaa
 
Eeeeeh! Ni mwalimu halafu kwa raha zako unaongea kwa raha zako bila hata aibu, kwa kweli mungu atusaidie.
 
Zamani bana kulikuwa hamna simu wala nini, nilikuwaga naogopa kutongoza mno nikikutana na binti nimpendae roho itanidunda weee kama nataka kupigwa risasi hata kusema nashindwa naishia kupiga porojo tu! Au tulikuwa tukiandika barua enzi hizo:

Salamu sana kwako dada mpendwa, Mara ooh nakupenda kama sukari, nikinywa maji nakuona kwenye kikombe.
Halafu mwisho unamalizia naomba jibu!

Haaahaaa zamani bana.

Siku hizi simple mnakutana kwenye sherehe au msibani au kwenye daladala unaomba tu namba ya simu, ukishafika home tu unamtext nimekupenda na mchezo kwisha mnapanga na siku ya kuonana kugegedana!

Duuuh jamani!

Natamani iwe kama zamani

Kwa maelezo yako mambo sasa yamebadilika, therefore kusema unatamani iwe kama zamani ni uongo.

Maana umeoneka ku accept hali ikivyo sasa zaidi.
 
Eh kipindi hiyo binti mmoja alikuwa anatafuna majani ya 'masale vibaya! Hadi nikaogopa alivyo badilika kuwa mbuzii ....sitaki sitaki zilikuwa nyingii kuja kumcheki vizuri 'kitei tei' kilikuwa magotini! Bas nikamalizia na ngwara shughuli ikaishia kwenye 'masao'.......hatari sana kipindi hicho!'

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
 
Back
Top Bottom