Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

Na ukimwi .........sasa kama kupush mlevi tu!
 
Kwa kweli sijawai kutongoza miaka kama 10 sasa. Usinicheke kwani sipandi minazi ingawa ni senior bachelor. Last date tumekutana ktk ndege tukitokea CDG kuja Nairobi. Yeye alikuwa business class na mie kajamba nani class. Kwa kuwa abiria hawakuwa wamwjaa sana, basi akahamia kwetu na tukaangalia movie pamoja na kutoshezana. Dar ilikuwa ni dinner na breakfast. kabla ya hapo nilikutana na mabinti: Ardhi house tukufuatilia vyeti vya viwanja, binti muuza vocha Kigamboni nk. Story ni lunch, dinner na next step ni breakfast.
 
siku hizi binti ukimwomba namba tu anajua unachotaka ukifika nyumbani ashaanza kukutext et umefika salama wangu Hapo unabaki kuandaa ratiba ya kumgegeda michepuko haiwezi isha

kuna binti wa kiluguru mmoja juzi kati natoka dom kuja dar yeye alikuwa anaishia moro basi ile anashuka nikampa namba yangu haijapita nusu saa kanitext safari njema two hrs later anaulizia kama nishafika salama digital raha sana.
 
Hahahah!!! basi Aneth hakuwa mchoyo sana...wengi walikuwa wanajibu hawataki mchezo mbaya au mama kanikataza n.k

Alikuwa akijibu hivyo we unavuta tu kwa nguvu mwenyewe utaona mabadiliko
 
Nilimtongoza msichana wa darasa langu shule ya msingi wakati wa mapumziko tukiwa bombani tunakunywa maji. Alinimwagia maji na yale makopo ya kumwagilia maua,mbona nilikoma. Nilirudi darasani nipo chapachapa.Kwa sasa huyu dada ni dokta Muhimbili. Tukionanaga lazima tuanze na kucheka kwanza. Dah,zamani tulihangaika!
 
Kutongoza siku hizi kumekuwa rahisi kwa vile ukimwi nje nje. Wengi wanao na wakizungusha nani atamaliza UH+ yao? TAFAKARI
 
Nilimpa dogo mmoja apeleke barua kwa dem akamkuta mama mtu, akaulizwa unamtakia nini? Akamjibu, "Nimeambiwa na Kanigini kama sijamkuta yeye nisiseme". Dogo akabembelezwa kwa karanga akaitoa ile barua, nilikuja kusemewa hom nikachapwa balaa.

Cha ajabu na yule mtoto alichapwa kwa kosa asilolitenda, eti kwa nini aandikiwe barua!
 
Sikumbuki kama nimeshawahi kutongoza ile serious
 
Labda aliyejkatia tamaa mtonoze Lara1 uone kama utamsukuma kama mlevi
 
Labda aliyejkatia tamaa mtonoze Lara1 uone kama utamsukuma kama mlevi

kwani lara1(lara moko) si mwanamke kama wanawake wengine!!!!!!????
all in all hakuna mkate mgumu mbele ya chai... tatizo una swagaa???
 
Zamani bana kulikuwa hamna simu wala nini, nilikuwaga naogopa kutongoza mno nikikutana na binti nimpendae roho itanidunda weee kama nataka kupigwa risasi hata kusema nashindwa naishia kupiga porojo tu! Au tulikuwa tukiandika barua enzi hizo:

Salamu sana kwako dada mpendwa, Mara ooh nakupenda kama sukari, nikinywa maji nakuona kwenye kikombe.
Halafu mwisho unamalizia naomba jibu!

Haaahaaa zamani bana.

Siku hizi simple mnakutana kwenye sherehe au msibani au kwenye daladala unaomba tu namba ya simu, ukishafika home tu unamtext nimekupenda na mchezo kwisha mnapanga na siku ya kuonana kugegedana!

Duuuh jamani!
.
Natamani iwe kama zamani

domo chenga ww unataka iwe kama zamani uwe unajilazia tu kwenye majani
 
nlishadondoka kwenye miti enzi hizo za chemchem kukinga maji zamani raha sana asikwambie mtu.
 
Back
Top Bottom