Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

Kutongoza sasa hivi ni kama kupush mlevi tu

Umenikumbusha tukio la wiki moja iliyopita, "mimi ni mwalimu wa shule fulani ya sekondari ya serikali, huwa nina tabia ya kugegeda wanafunzi. Sasa kuna mwanafunzi mmoja nilikuwa nina mpango wa kumgegeda lakina namuogopa kwa sababu ya pozi lake la kimashauzi. Wiki iliyopita nikajitoa muhanga, alipokusanya daftari lake la Physics ili nisahihishe, nikamuwekeemo ka-karatasi kadogo nimekaandika I LOVE YOU MAMA, wakati natoka nikaona anakimbilia pale gari langu lilipo kisha ananiuliza, eti mwalimu mbona sijakuelewa vizuri, nikamwambia ingia garini utanielewa tu. Nikafika naye gheto kilaini na akaliwa na ma-uniform yake sina muda wa kupoteza mie"
....hii hadithi imekutokea wewe mwalimu au nawe umesoma sehemu?
 
Kama ni domo zege unatafuta namba yake,kuna whatsapp au fb,unapiga zako bia mbili ujasiri unakujaa unampiga mtoto sound usiku kucha kwa simu wala hajui huyu anaongea kalewa,mpaka mida ya saa tisa usiku kashalainika mpaka na kunyegezana halafu unamwambia nitembelee kesho au tukutane sehemu flani,kitu mwaaaah!yani ndo rahisi kihivo
 
Zinaa zamani ilikua haiwi promoted kama tunavyopromote line za simu siku hizi...matangazo ya kua tumia kondom au kaa na mpenzi mmoja ndio iliowrahisishia kazi wazinivu...
 
Umenikumbusha tukio la wiki moja iliyopita, "mimi ni mwalimu wa shule fulani ya sekondari ya serikali, huwa nina tabia ya kugegeda wanafunzi. Sasa kuna mwanafunzi mmoja nilikuwa nina mpango wa kumgegeda lakina namuogopa kwa sababu ya pozi lake la kimashauzi. Wiki iliyopita nikajitoa muhanga, alipokusanya daftari lake la Physics ili nisahihishe, nikamuwekeemo ka-karatasi kadogo nimekaandika I LOVE YOU MAMA, wakati natoka nikaona anakimbilia pale gari langu lilipo kisha ananiuliza, eti mwalimu mbona sijakuelewa vizuri, nikamwambia ingia garini utanielewa tu. Nikafika naye gheto kilaini na akaliwa na ma-uniform yake sina muda wa kupoteza mie".

Id yako na mchango wako √®™
 
Unanikumbusha kitabu cha A man of the people.
 
Back
Top Bottom