Kutongoza raha jamani...

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,182
1,500
Nakumbuka kipindi nilivyokuwa 'kijana'.... dah!

Ingekuwa ndo sasa hivi kina dada wote humu mngekomaje!...
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
Ku*"ngozwaa raha mara ishirin zaidi! Na vijizawad zawad aaaah wavipata, mwsho wa siku unalibwaga bwaaaa baharini!!
hahaha! umenikumbusha kuna binti nilimpenda ajabu miaka ya nyuma mtoto wa kiume nikajinyima nikampangishia nyumba,makochi,kitanda,kabati,dressing table,TV,deck,feni na mazagazaga kibao,alipoona chumba kimekamilika haswaa akadai hanipendi tena hahaha! nikajikung'uta vumbi na kuishia zangu lol!
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
188,910
2,000
Nakumbuka kipindi nilivyokuwa 'kijana'.... dah!

Ingekuwa ndo sasa hivi kina dada wote humu mngekomaje!...
bado hujajibu swali ni raha ipi ya kutongoza.......................yaani sioni uhusiano wa kichwa cha khabari na mada.....................
 

bacha

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
4,305
1,195
Ku*"ngozwaa raha mara ishirin zaidi! Na vijizawad zawad aaaah wavipata, mwsho wa siku unalibwaga bwaaaa baharini!!
na kweli mabwege huwa mnawapata kweli.............................

chezea hao hao, wengine hatujaribiwi ati....................
 

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Jul 14, 2009
2,090
2,000
kujilipua ndio mpango mzima tutawapataje wenza wetu sasa? mie niko kwenye mchakato nikipendezwa tu najifunga mabomu najilipua inshallah ntampata tu ........
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,234
2,000
hahaha! umenikumbusha kuna binti nilimpenda ajabu miaka ya nyuma mtoto wa kiume nikajinyima nikampangishia nyumba,makochi,kitanda,kabati,dressing table,TV,deck,feni na mazagazaga kibao,alipoona chumba kimekamilika haswaa akadai hanipendi tena hahaha! nikajikung'uta vumbi na kuishia zangu lol!
hahaha pole,alikufanya buzi. Ila wanawake vbaya hvyo mfanyavyo mjue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom