Wakuu, mimi kwa mara ya kwanza leo ndio namsikia mbunge wa mtera bungeni akichangia mada, sasa najiulize hivi watu wa mtera wamemkosea nini mungu?
Huyu kilaza kwanza inaonekana wazi hajui kama yupo bungeni, anasema mtera walikuwa na gari lao, kuna padri akaja na gari dogo mama mmoja akaanza kupiga vigeregere kwamba gari lao limezaa, na alivyochungulia uvunguni akaona exaust basi akasema na mtoto wenyewe ni wakiume.
Sasa wanajmvi hivi tujiulize hivi hawa kina mama wa Mtera ni washamba kiasi gani mpaka wafanishe exausti na UUME?
Licha ya uharo mwingi alioongea kama desturi ya wabunge wa CCM cha kushangaza baada ya kumaliza mchango wake, mwenyekiti akampongeza kwa hotuba nzuri!
Na ikumbukwe kabla Makinda hajamwachia mwenyekiti kiti cha kuongoza mjadala aliwaonya wabunge kuangalia hadhi zao kwani wananchi hawapendi kuangalia wabunge ambao ni comedians & jockers.
Sasa ndio linapokuja swali langu je! wananchi wa mtera wamemkosea nini mungu?
Naomba kutoa hoja, @ New York, unakaribishwa vilevile, tujue msimamo wako kwenye hili.