kutoa mimba.......


Status
Not open for further replies.
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
22
Points
0
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
22 0
hey memberz hv wat happen if woman aktoa mimba tena yenye miez mi5 then after 2 months akapata nyngne then akataka kuitoa at age of 4 months, wat will happen 2 her........???
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 0
atakufa mtoto na mama..jaribu uone..
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
Hellen mbona hiyo ni hatari?! Utoe mimba then hapo hapo upate nyingine na bado mhusika ajifikire kutoa?! Kwa nini kama anapenda sex kiasi hicho asitumie kinga kama vidonge na the like?

Hata kiafya sidhani kama ni advisable unaweza hata pata infections. Duh..
 
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
22
Points
0
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
22 0
Hellen mbona hiyo ni hatari?! Utoe mimba then hapo hapo upate nyingine na bado mhusika ajifikire kutoa?! Kwa nini kama anapenda sex kiasi hicho asitumie kinga kama vidonge na the like?

Hata kiafya sidhani kama ni advisable unaweza hata pata infections. Duh..
gud swry ashanti u knw wat this dunia ishauzwa......i hate such kind of behaviour
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
gud swry ashanti u knw wat this dunia ishauzwa......i hate such kind of behaviour

Hellen dear samahani kama nitakukwaza dear.. Kwanza please do not write kwa kifupi mno the words for there are all sorts of age users na some do not understand.

Lingine ni kuwa be comfortable... People may judge but you have enough courage kulileta hapa; have enough courage to stand by it and do not let anyone make you meander from your stand huku ukijaribu tafakari mawzo toka kwa wengine.

This is very risky! You may die... na vilevile inatoa picha of carelessness in the matter; which makes it more dangerous. Maswali;



  1. Why atoe?
  2. Kuna kitu kinamzuia?
  3. Hana uwezo wa kujikimu (na wat of the mtoa mimba)?
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Helen; nothing will hapen on her, mimba nyingine inaweza kuingia after 40 days if no any protection, hawezi kudhulika kwa sababu yeye alishakufa tayari na kwa kitendo hicho cha ufu analindwa na nguvu za kuzimu, ataendelea kutoa mimba nyingi mpaka ufahamu utakapomrudia akiwahi akatubu atakuwa salama akishupaza shingo atakufa kimwili na kiroho pia kama ni swahiba wako au ni wewe mwenyewe acha mbaya hiyooo.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Points
1,195
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 1,195
kutoa mimba ni dhambi, kwa nini atoe? kama hayuko tayari kuzaa atumie njia za kuzuia isiingie.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
mhm kweli wewe uminidhihirishia kuwa wanawake wanao mruhusu mwanaume awangie ndani enjoy sex more than those who dnt...ndio maana ukapaga na utamu mpaka ukajikuta mimba nyingine imenasa.
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,030
Points
1,170
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,030 1,170
Kama hiyo mimba haitishii maisha ya mama, afikirie upya!, aangalie hapo chini ya mtoto wa miezi minne anavyokuwa.
mtoto miezi minne.jpg
[h=3]at 16 weeks The baby's eyes can blink and the heart and blood vessels are fully formed. The baby's fingers and toes should have fingerprints.[/h]
 
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Points
195
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 195
Hellen dear samahani kama nitakukwaza dear.. Kwanza please do not write kwa kifupi mno the words for there are all sorts of age users na some do not understand.

Lingine ni kuwa be comfortable... People may judge but you have enough courage kulileta hapa; have enough courage to stand by it and do not let anyone make you meander from your stand huku ukijaribu tafakari mawzo toka kwa wengine.

This is very risky! You may die... na vilevile inatoa picha of carelessness in the matter; which makes it more dangerous. Maswali;



  1. Why atoe?
  2. Kuna kitu kinamzuia?
  3. Hana uwezo wa kujikimu (na wat of the mtoa mimba)?
ukubwa dawa naona umeamua kulenga penye tatizo
mimi nimekuelewa dada AshaDii kama huyu Hellen ajakuelewa imekula kwake
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,286,223
Members 494,902
Posts 30,887,627
Top