Kutendwa mara ya kwanza kunauma zaidi...


AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
...naam, naam...ila wengine au mimi labda nimejaaliwa roho ya ubishi...hata nitendwe vipi bado nakaji reserve ka kumpenda mwingine...maisha yenyewe mafupi haya, acha tu nitupe karata yangu kumpenda nimpendae,...

...ikitokezea siku naye akanitenda sitaona ajabu sana...maana naamini kabisaa hataweza nitenda kama huyo aliyepita, labda anitoe roho yangu...

Mbu kupenda raha..... Hivo nimekupata..... Yaani people just don't know what they miss...... Hasa ukipendwa nawe, hata ikiwa brief it is worth it!!!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
...naam, naam...ila wengine au mimi labda nimejaaliwa roho ya ubishi...hata nitendwe vipi bado nakaji reserve ka kumpenda mwingine...maisha yenyewe mafupi haya, acha tu nitupe karata yangu kumpenda nimpendae,...

...ikitokezea siku naye akanitenda
sitaona ajabu sana...maana naamini kabisaa hataweza nitenda kama huyo aliyepita, labda anitoe roho yangu...[labda hapa nitakubaliana nawe---less painful- heartbreak ikishazoeleka japo i doubt!]
Ahsante mkuu kwa kunielewa...
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Mbu kupenda raha..... Hivo nimekupata..... Yaani people just don't know what they miss...... Hasa ukipendwa nawe, hata ikiwa brief it is worth it!!!
Labda niwalaunu wanasayansi AshaDii, maana pamoja na juhudi zao zote hawajawahi kutengeneza kipima-upendo. Kingekuwepo ambacho naweka kwapani mwa mwenzangu kama kipima-joto, then nasoma degrees, ingekuwa safi sana. lakini kwa bahati mbaya binadamu kaumbiwa na moyo wa maigizo, leo mweupe kesho mwekundu, kesho kutwa samawati...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
Labda niwalaunu wanasayansi AshaDii, maana pamoja na juhudi zao zote hawajawahi kutengeneza kipima-upendo. Kingekuwepo ambacho naweka kwapani mwa mwenzangu kama kipima-joto, then nasoma degrees, ingekuwa safi sana. lakini kwa bahati mbaya binadamu kaumbiwa na moyo wa maigizo, leo mweupe kesho mwekundu, kesho kutwa samawati...

Hapana Tuko... Kuna vitu ambavo vyahitaji kipimo kujua Ukweli... lakini sio katika Mapenzi.... Mapenzi hutujenga kwa mambo mengi saana, yaweza kukumaliza kabisa... yaweza kuku rejuvinate... yaweza kukuzeesha ama ukasikia uko young tena... yaweza kukufanya mambo mengi saana for the simple reason kua Umependa na pia labda umehisi kupendwa..... Ile the excitement... anticipation.... euphoria.... na intensive feelings zoote wasikia na ukikaa ukajiuliza vizuri ama uambiwe apa kusema the other is feeling the same way; deep down you know yeye yaweza kua less but it does not matter!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
na kuwa mature ndio unatakiwa u fall in love more carefully... sio kichwa, na kiwiliwili, na mikono na miguu...

....nakubaliana nawe hapa, binafsi mimi na mwenzangu tumejijengea 'an open discussion' ya lolote lile....inatusaidia sana
kuwekana kwenye effective communication na better understandings...lakini binadamu sie, kasoro za hapa na pale hazikosekani...kuzi accomodate differences ndio maturity yenyewe hiyo, au sio?...we are not 100% perfect


Mbu kupenda raha..... Hivo nimekupata..... Yaani people just don't know what they miss...... Hasa ukipendwa nawe, hata ikiwa brief it is worth it!!!

...acha tu....watu hawajui ni kwa jinsi gani wana miss haya mambo,
binafsi sijutii kumpenda ninayempenda sasa,...sijutii kabisaaa....na hata akinitenda,
i had the best time with her.


Ahsante mkuu kwa kunielewa...

...lol,...haya bana, umenikumbushia machungu mpaka nimekukubalia usemi wako...
poa lakini...
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Hapana Tuko... Kuna vitu ambavo vyahitaji kipimo kujua Ukweli... lakini sio katika Mapenzi.... Mapenzi hutujenga kwa mambo mengi saana, yaweza kukumaliza kabisa... yaweza kuku rejuvinate... yaweza kukuzeesha ama ukasikia uko young tena... yaweza kukufanya mambo mengi saana for the simple reason kua Umependa na pia labda umehisi kupendwa..... Ile the excitement... anticipation.... euphoria.... na intensive feelings zoote wasikia na ukikaa ukajiuliza vizuri ama uambiwe apa kusema the other is feeling the same way; deep down you know yeye yaweza kua less but it does not matter!!
AshaDii nakubaliana sna na maneno yako, hasa observation uliyotoa (blue), lakini conclusion yake mama nimeihofia sana... Hivi huajwahi kuona watu wamajiua, au kufeli masoma, au kufukuzwa kazi, au kuwa kilema, au kuishia jela, au kunyongwa, au, au, au au x 1000 kwa sababu tu hawakuwa wamejijengea immunity na hiyo hali ya "yaweza yeye kuwa less"?!!!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180




...lol,...haya bana, umenikumbushia machungu mpaka nimekukubalia usemi wako...
poa lakini...
Pole mkuu, haikuwa lengo langu kukumbusha machungu, lakini nakumbuka niliwahi kumuuliza mwalimu wangu wangu wa historia ni kwa nini tunasoma haya mambo ya kuteswa babu zetu wakati yameshapita, akanijibu, kwa kujua tulikotoka, tunaweza kubashiri, na kujiandaa kwa kule tuendako...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
AshaDii nakubaliana sna na maneno yako, hasa observation uliyotoa (blue), lakini conclusion yake mama nimeihofia sana... Hivi huajwahi kuona watu wamajiua, au kufeli masoma, au kufukuzwa kazi, au kuwa kilema, au kuishia jela, au kunyongwa, au, au, au au x 1000 kwa sababu tu hawakuwa wamejijengea immunity na hiyo hali ya "yaweza yeye kuwa less"?!!!

To fall stupidily in love over and over again when young is understandable....
BUT falling stupidily in love over and over again when Mature is not Understandable.....
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
To fall stupidily in love over and over again when young is understandable....
BUT falling stupidily in love over and over again when Mature is not Understandable.....
Ahsante kwa kunielewa mkuu...
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Nikweli mkuu, ukishatendwa next time unakuwa makini na unakuwa umejiandaa kwa chochote.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,312
Likes
1,829
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,312 1,829 280
This could be true; sababu ni kuwa hata ukimsamehe alokutenda mapenzi yanapungua kwa kiasi fulani. Kwa hiyo akirudia kukutenda waweza usishtuke kwani kiwango cha penzi kinakuwa kimepungua na the more you love the more it hurts. Nakubali kuwa mara ya kwanza inauma mara nyingine waweza hata usishtuke.

True that u get used to it
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
Mi naona nishazeeka sijui nilitendwa mara moja tu maishani mwangu, toka hapo wala sishtuki yaani ukishaanza kuleta za kuleta sina muda wa kukufikiria mara mbili mbili.

Amini usiamina Maty... unakua bado hujapenda... believe me you....
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Mi naona nishazeeka sijui nilitendwa mara moja tu maishani mwangu, toka hapo wala sishtuki yaani ukishaanza kuleta za kuleta sina muda wa kukufikiria mara mbili mbili.
Good gal, ufikirie mara mbili mbili ya nini Maty na watu wa Mungu wako wengi hivyo..lol

Nimekumiss lkn!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Amini usiamina Maty... unakua bado hujapenda... believe me you....
AD nilivyomwelewa maty anakuwa amependa lkn kwa kuwa alishapata jeraha anakuwa sensitive zaidi hivyo akiona dalili za hatari anachukua tahadhari mapema kabla haijawa mbaya zaidi...
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
This is fact. The more you get used to "kutendwa", the less painful it becomes...
Hiyo ni kwa sababu automatically utakuwa umekwisha adjust expectations zako....!
Lakini take note always that; better to expect good, and getting better, than expecting the best, but getting the better....!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
AD nilivyomwelewa maty anakuwa amependa lkn kwa kuwa alishapata jeraha anakuwa sensitive zaidi hivyo akiona dalili za hatari anachukua tahadhari mapema kabla haijawa mbaya zaidi...

Wise lady nilikua sijampata vizuri.... sasa nimeelewa... Thanx.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
kama ulipenda kwa dhati, haijalishi ni mara ya kwanza au ya kumi....inauma!
 

Forum statistics

Threads 1,251,467
Members 481,746
Posts 29,772,987