Kutembelea SCOAN


Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
5,795
Likes
11,506
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
5,795 11,506 280
Aisee...!

Inahitaji imani baadhi ya mambo.
 
tzkwanza

tzkwanza

Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
87
Likes
254
Points
60
tzkwanza

tzkwanza

Member
Joined Dec 27, 2018
87 254 60
Hatua za kukutana na Mungu:
1. Kuwa msomaji wa neno la Mungu na kulitafakari kila siku.
2. Kuwa mtu wa maombi na shukrani, penda kuomba na kumwambia Mungu shida zako
3. Acha dhambi, dhambi zinakuweka mbali na Mungu. Huwezi kutaka kubarikiwa na kukutana na Mungu wakati huo huo ni mlevi, mgovi, msengenyaji, mwizi wa waume za watu n.k
ANZA NA HAYO UTAKUTANA NA MUNGU HUNA HAJA YA KUPOTEZA HELA KWENDA NIGERIA WALA KUNUNUA MAJI YA UPAKO. MUNGU YUPO KILA MAHALI HATA HAPO ULIPO NI UTAYARI WAKO TU.
BARIKIWA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,382
Likes
1,606
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,382 1,606 280
Mfano mmoja nakupa tu, ninayo mengi, mm ni jasiri kupindukia, mwaka Jan 2015 kulikuwa na mchawi mmoja watu walimhisi usiku mida ya saa 9 anafanya uchawi nikiwa likizo huko Arusha, watu waliamka na wakamkamata, mm niliposikia kelele nikaamka pia, nikaenda na track suit, usiku 9:30 hv, alikuwa ana mashanga kibao na unga kajipaka sijuii nini na yuko uchi, nilipiga kibao kimoja akanya haja kubwa full na mkojo juu na akakata network, alipopata fahamu ilikuwa saa 11 asubuhi, nilimuongeza watu walilia naua, basi wakamchukua hajijui hadi polisi..

Acha roho ya uoga uoga.. Utakufa tu siku moja, be the most strongest ever human kwa vyote..!! Tumia akili sana pia Unanielewa..!!
Andaa uzi wa ujasiri na kutokuwa na hofu kisha ulete jamvini kwa faida ya wengi!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,052
Likes
1,417
Points
280
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,052 1,417 280
kamtembelee bibi kijijini. Huko SCOAN unaenda kupigwa fedha tu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778