Kutembelea SCOAN


Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,568
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,568 280
Ukifuata utaratibu wa coordinator unatumia 4 m hapo nje ya visa!

Lkn ukiomba direct almost 3 m.

Mi nishaenda na coordinators twice,sitaki tena nitakuwa naomba tu mwnywe,online ,najaza questioneer basi nasubiri wanijibu
Mimi sitarajii kwenda mapema ila ni mdau wa damu.wengi tunakwamishwa na nauli.Agnes utafika kabisa .cha msingi ungana nae kwa sela ya kanisa ''distance is not a barrier''

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,541
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,541 280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,568
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,568 280
Huwa sielewi hiyo hela wanafanyia nn!
Sbb nauli ilikuwa hata M haifiki ,laki 9,8....kwa ethiopia airline....then na gaharama za kukaa kule ...1 week! Ss utajiuliza hiyo hela nyongine huwa ni ya nn!
Ila shilingi ilivyoshuka sshv mpk noma,nauli inaweza ikazidi M1...napo sio sanaa....

So ukiomba direct unalipia tiketi yako go n return plus hela yako ya kukaa kule basi!
Nkipata ntakujuza..ila kama coordinator wanapandisha siwataki. Kuna mtu aliwahi walalamikia humu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,568
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,568 280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,568
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,568 280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
4,850
Likes
7,758
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
4,850 7,758 280
Huwa sielewi hiyo hela wanafanyia nn!
Sbb nauli ilikuwa hata M haifiki ,laki 9,8....kwa ethiopia airline....then na gaharama za kukaa kule ...1 week! Ss utajiuliza hiyo hela nyongine huwa ni ya nn!
Ila shilingi ilivyoshuka sshv mpk noma,nauli inaweza ikazidi M1...napo sio sanaa....

So ukiomba direct unalipia tiketi yako go n return plus hela yako ya kukaa kule basi!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hela ya kukaa kule kwa wiki sh ngapi? Na chakula
Je wanapokea kwa dollar au naira?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
4,850
Likes
7,758
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
4,850 7,758 280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,827
Likes
5,776
Points
280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,827 5,776 280
Ukifuata utaratibu wa coordinator unatumia 4 m hapo nje ya visa!

Lkn ukiomba direct almost 3 m.

Mi nishaenda na coordinators twice,sitaki tena nitakuwa naomba tu mwnywe,online ,najaza questioneer basi nasubiri wanijibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hela yote hiyo unatafuta muujiza? Unabii? Au nini

Be Humble is free of charge
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
535
Likes
452
Points
80
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
535 452 80
Je kuna mwanajf yeyote anayepanga kwenda SCOAN
Kama upo tafadhali uniambie..
Nna hitaji

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi ni watu gani waliahidiwa na Yesu kwamba
Mathayo 7:7-11''Ombeni, nanyi mtapewa; tafuteni, nanyi mtapata; bisheni, nanyi mtafunguliwa. 8Maana, aombaye hupewa, atafutaye hupata, na abishaye hufunguliwa. 9Je, kuna yeyote miongoni mwenu ambaye mtoto wake akimwomba mkate, atampa jiwe? 10Au je, akimwomba samaki, atampa nyoka? 11Kama basi ninyi, ingawa ni waovu, mwajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri, hakika Baba yenu wa mbinguni atafanya zaidi: atawapa mema wale wanaomwomba''?

Tumuombe Yesu yupo tayari kutusikia . Mnamgeuza TB Joshua kama kwamba ndiye Yesu
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,753
Likes
13,709
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,753 13,709 280
Kama kuna jambo pia la kiushauri omba hapa kuna watu wazuri sana kwa ushauri
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,753
Likes
13,709
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,753 13,709 280
Kuna dada mmoja ni staff mate wangu huwa anaendaga kwa TB joshua, mara tatu kwa mwaka
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598