Kutembelea SCOAN


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,365
Likes
6,747
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,365 6,747 280
Tena makubwa sana.. Una nn? Mbona kama mtu roho yako inakimbia kimbia sana, kuwa jasiri, shupavu, watu wengi wenye matatizo ya hofu wanasumbuliwa na uwoga usio na maana ndani yake.. Kuwa jasiri, hayo matatizo ya kisaikolojia yatakwisha kabisa..!! Sijui kama utanielewa, be strong, acha kuwa weak spiritually..!! Jiamini 100%
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,127
Likes
8,286
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,127 8,286 280
Tena makubwa sana.. Una nn? Mbona kama mtu roho yako inakimbia kimbia sana, kuwa jasiri, shupavu, watu wengi wenye matatizo ya hofu wanasumbuliwa na uwoga usio na maana ndani yake.. Kuwa jasiri, hayo matatizo ya kisaikolojia yatakwisha kabisa..!! Sijui kama utanielewa, be strong, acha kuwa weak spiritually..!! Jiamini 100%
Sawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,365
Likes
6,747
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,365 6,747 280

Mfano mmoja nakupa tu, ninayo mengi, mm ni jasiri kupindukia, mwaka Jan 2015 kulikuwa na mchawi mmoja watu walimhisi usiku mida ya saa 9 anafanya uchawi nikiwa likizo huko Arusha, watu waliamka na wakamkamata, mm niliposikia kelele nikaamka pia, nikaenda na track suit, usiku 9:30 hv, alikuwa ana mashanga kibao na unga kajipaka sijuii nini na yuko uchi, nilipiga kibao kimoja akanya haja kubwa full na mkojo juu na akakata network, alipopata fahamu ilikuwa saa 11 asubuhi, nilimuongeza watu walilia naua, basi wakamchukua hajijui hadi polisi..

Acha roho ya uoga uoga.. Utakufa tu siku moja, be the most strongest ever human kwa vyote..!! Tumia akili sana pia Unanielewa..!!
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,127
Likes
8,286
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,127 8,286 280
Hahaha sawa mkuu nakuelewa
Ila sio kuhusu ushirikina kabisaBut sawa ntakua jasiri
Mfano mmoja nakupa tu, ninayo mengi, mm ni jasiri kupindukia, mwaka Jan 2015 kulikuwa na mchawi mmoja watu walimhisi usiku mida ya saa 9 anafanya uchawi nikiwa likizo huko Arusha, watu waliamka na wakamkamata, mm niliposikia kelele nikaamka pia, nikaenda na track suit, usiku 9:30 hv, nilikuwa ana mashanga kibao na unga kajipaka sijuii nini na yuko uchi, nilipiga kibao kimoja akanya haja kubwa full na mkojo juu na akakata network, alipopata fahamu ilikuwa saa 11 asubuhi, nilimuongeza watu walilia naua, basi wakamchukua hajijui hadi polisi..

Acha roho ya uoga uoga.. Utakufa tu siku moja, be the most strongest ever human kwa vyote..!! Tumia akili sana pia Unanielewa..!!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,127
Likes
8,286
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,127 8,286 280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,747
Likes
1,608
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,747 1,608 280
Ukifuata utaratibu wa coordinator unatumia 4 m hapo nje ya visa!

Lkn ukiomba direct almost 3 m.

Mi nishaenda na coordinators twice,sitaki tena nitakuwa naomba tu mwnywe,online ,najaza questioneer basi nasubiri wanijibu
Mimi sitarajii kwenda mapema ila ni mdau wa damu.wengi tunakwamishwa na nauli.Agnes utafika kabisa .cha msingi ungana nae kwa sela ya kanisa ''distance is not a barrier''

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,798
Members 490,485
Posts 30,492,565