Kutana na kamanda aliye tayari kwa vita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutana na kamanda aliye tayari kwa vita

Discussion in 'Jamii Photos' started by Joseph, Oct 18, 2012.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    KAMANDA MWEUSI.jpg

    Kamanda kama huyu anatufaa sana kipindi kama hiki cha vurugu maana kwa muonekano huu hakuna kuuliza maswali ni kanyaga twende.
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,930
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Kanyaga twende kamanda sura ya kazi
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,510
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Hapo sawa.

    Sio unamkuta mtu kaweka sura ya kazi, kumbe ni jobless.
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh mweusi kama redio mazee.
     
  5. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu kamanda,yupo humu JF.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Huyo kapata cha arusha
     
  7. CaptainDunga

    CaptainDunga JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 219
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaha mbona ana sura ya kiuamsho huyo??
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mjaluo au mkurya
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hebu mcheki kama ana sura ya kichotara,hapo full black hakuna mambo ya yakhe niwekee urojoo!
     
  10. CaptainDunga

    CaptainDunga JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 219
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kweli hii sura ya kazi anatakiwa apelekwe Zanzibar ILA tukiacha utani hawa jamaa wanaharibu hii nchi.
     
  11. m

    maisara Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee nlikuwa nmwona mume wangu mweusi kumbe ni mwarabu kwa huyu.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hakika CaptainDunga,tunasubiri kuona leo itakuaje maana kuna tetesi kuwa baada ya swala ya ijumaa kutakuwa na maandamano mpaka wampate mtu wao.
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mwafrika halisi
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Msudani kusini huyo
     
Loading...