Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Master na sebule yake, kuanzia ubungo,mwenge,knyama,mpaka makumbusho leta bei mkuu
 
Nataka chumba kodi 30000
kiwe sehemu pasipo na wizi
 
Kwa Update zaidi nifollow Instagram @dalalibango
 
Hii nyumba ina Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master, jiko, sebule, public toilet, Tiles, Gypsum, LUKU YAKE BEI LAKI 5 IPO MBEZIBEACH GOIGOI
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
FOLLOW INSTAGRAM KWA UPDATE ZAIDI @dalalibango
9bfdccef10521d106397c39c76c10aef.jpg
 
Hii nyumba inauzwa ipo Kigamboni nina Vyumba vinne vya kulala kimoja kati yake ni master, jiko, sebule, dining, public toilet, Tiles, Gypsum, madirisha vioo, LUKU YAKE BEI MIL 150 TZS
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
Kwa update zaidi follow
Instagram @dalalibango
20180402_104510.jpg
 
Hii iko inataka laki 8 TZS kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
Kwa update zaidi follow
Instagram @dalalibango
IMG_20180406_220057_416.jpg
 
Inapangishwa laki 3.5 TZS CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
20180413_074640.jpg
 
mkuu
Habari Zenu Machief! Taarifa Ni Hii...
Kwa Mahitaji Ya Vyumba ,Nyumba,
Viwanja,Mashamba,Plot,Yard, Godown/Warehouse,Ofisi ya biashara, Frem, Beach,magari (usafiri wowote) n.k sehemu Yoyote Ndani Ya Mkoa Wa Dar es salaam

Pia Kwa Mwenye Nyumba,Plot,Kiwanja, Mashamba, Beach,Magari Nk
Napokea Matangazo Na Kutangaza Bure
Asante
___
CALL
0718295182 *WATSAP*
0765505909


Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP

_________________________
BANGO
nahitaji chumba maeneo ya karibu na temeke hospitali (hata ikiwa sehemu ya kupanda daladala moja ila umbal usizd dakika 30) ,kikiwa self itapendeza zaid .
 
naona madalali mmestandadize bei..bei zenu ni hizi hizi
 
Back
Top Bottom