Betterhalf
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 2,883
- 2,565
Ahsante mkuuKaribu kwa mara nyingine chief tuendelee kua pamoja
Ahsante mkuuKaribu kwa mara nyingine chief tuendelee kua pamoja
4 RENT![]()
![]()
LOCATION :near NJIA PANDA YA CHUO KIKUU
__
CHUMBA KIMOJA SELF CONTAINED+TILES +GYPSUM+LUKU na MAJI mnashea watano+Fence ya mabati
___
Bei LAKI 1 TZS (100,000 TZS) kwa mwezi mmoja + malipo ni miezi 6 +malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182
Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
Mkuu msaada natafuta chumba karibu na maeneo ya UDSM.... Specification chumba self contained na sebule.....4 RENT![]()
![]()
LOCATION :near NJIA PANDA YA CHUO KIKUU
__
CHUMBA KIMOJA SELF CONTAINED+TILES +GYPSUM+LUKU na MAJI mnashea watano+Fence ya mabati
___
Bei LAKI 1 TZS (100,000 TZS) kwa mwezi mmoja + malipo ni miezi 6 +malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182
Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
Sijakuelewa unalenga nini chiefNaomba kujua, mbona rates nyingi mtaani ni chini ya hizi? What is so special in here?
Chumba cha kawaida maeneo ya mwenge bamaga sinza kinaitajika bei tafadhal