Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Wakuu asanteni kwa sapoti yenu pia kama unahitaji ushauri wa maeneo mazuri kwa uwekezaji wa nyumba kwa. Maeneo ya Dar es Salaam karibuni
 
NAPANGISHA APARTMENT
LOCATION MBEZI BEACH AFRICANA DARESSALAAM TANZANIA DK 3 KWA MIGUU TOKA BAGAMOYO ROAD

1 BEDROOMS SELF CONTAINED +SEBULE +JIKO+TILES +GYPSUM +LUKU YAKO + MITA YA MAJI YAKO+FENCE&PACKING

KODI TZS 250,000XMIEZI 6+DALALI
CALL
0765505909
0718295182
66b3ae2d478a0b23b3503476531c08db.jpg
Onyesha kwa ndani hii
 
Wakuu asanteni kwa sapoti yenu pia kama unahitaji ushauri wa maeneo mazuri kwa uwekezaji wa nyumba kwa. Maeneo ya Dar es Salaam karibuni
Nahitaji nyumba ya kupanga kigamboni mostly maeneo ya kisiwan au popote but usafir wa kufika ferry huwe wa uhakika..
Nataka iwe na vyumba viwil 1 master+jiko+luku yangu..
Nipe muongozo mkuu
 
Nahitaji nyumba ya kupanga kigamboni mostly maeneo ya kisiwan au popote but usafir wa kufika ferry huwe wa uhakika..
Nataka iwe na vyumba viwil 1 master+jiko+luku yangu..
Nipe muongozo mkuu
Karibu chief
Kuanzia laki 2.5 Hadi laki 7 bei ni kulingana na ubora wa nyumba na umbali toka Lami chief
Kulingana na uwezo wako Niambie Unahitaji nyumba ya bei gani
CALL
0718295182 *watsap*
0765505909
 
HOUSE 4 RENT
c44dee654f8966a6a442c8f8f25ba0ea.jpg

LOCATION :KIGAMBONI KISIWANI KWA STEVEN DK 5 KWA MIGUU TOKA LAMI KM 3.5 TOKA FERRY/DARAJANI
__
chumba kimoja cha kulala self container+sebule +Tiles+dirisha wavu +Gypsum+jiko+Public Toile+paving blocks +fence&parking+umeme na maji mnashea watu watatu
___
Bei LAKI 1 na Elfu 60 TZS (160,000 TZS) kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6 + malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 *WATSAP*
0765505909

Kwa update ya nyumba Kwa haraka kujiunga na Group langu la watsap BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
6da806e72f2e7923aa87f0783079ba20.jpg

LOCATION :KIMARA Mwisho Km 1 toka main road
__
vyumba viwili vya kulala Kimoja kati yake ni master+sebule+Tiles+slide windows+Gyps+jiko+Public Toile+paving blocks+fence&parking+LUKU YAKO+MAJI DAWASCO
___
Bei LAKI 2 na Elfu 50 TZS (250,000 TZS) kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6 + malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 *WATSAP*
0765505909

Kwa update ya harakaBOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
NYUMBA INAPANGISHWA
cb86b98685c93e958e0d4680b85ce83d.jpg

LOCATION :KIMARA BONYOKWA KM 3 TOKA MOROGORO ROAD bajaji nauli mia 5
__
vyumba Viwili vya kulala Kimoja kati yake ni master+dining+sebule +Tiles+slide windows+Gypsum+jiko+Public Toilet+fence&parking+LUKU YAKO+MAJI
___
Bei LAKI 3 na Elfu 50 (350,000 TZS) kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6 +malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182

Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
Nyumba inapangishwa master na jiko kwa nje ipo ndani ya geti maji dawasco bei laki na nusu ipo karibu na stendi ya Afrikasana karibu kabisa na barabara ya lami mtu kahama jana tu...
 
3 IN 1 FENCE HOUSE 4 RENT
44697ef689559f1a3b0a127e92176496.jpg
c037c541ba2276b4245b364ce66f9bd8.jpg

LOCATION :TABATA KISIWANI KITUO MWANANCHI jirani na kituo cha polisi DK 15 kwa miguu toka LAMI
__
vyumba Vitatu vya kulala Kimoja kati yake ni master+dining+stoo+sebule +Tiles+slide windows+Gypsum+jiko+bafu na Public Toilet+fence&parking+LUKU YAKO+MAJI DAWASCO +RESERVE TANK
___
Bei LAKI 4 TZS (400,000 TZS) kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6 +malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182

Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
55986e1b35806b7b0e548ba1501d6db2.jpg

LOCATION :KIMARA KONA DK 5 KWA MIGUU TOKA LAMI
__
chumba kimoja cha kulala self container+sebule +Tiles+Alminium windows+Gypsum+jiko+Public Toilet+Aircondition+fence&parking+LUKU YAKO na maji
___
Bei LAKI 2 na Elfu 50 TZS (250,000 TZS) kwa mwezi mmoja malipo ni miezi 6 + malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
 
HOUSE 4 RENT
a4e23b9124077663715864dad133570a.jpg

LOCATION :SINZA MADUKANI
__
Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master +choo public+dining +jiko +sebule +slide window+Gypsum +LUKU YAKO +MAJI +Fence&packing+paving blocks
___
Bei LAKI 5 TZS (500,000 TZS) kwa mwezi mmoja + malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182

Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
Chumba napata huku
4 RENT
e9123afeb87f5a3367e6df797f4c1662.jpg
91583a3df34a916416f9e341f77ac7e2.jpg

LOCATION :near NJIA PANDA YA CHUO KIKUU
__
CHUMBA KIMOJA SELF CONTAINED+TILES +GYPSUM+LUKU na MAJI mnashea watano+Fence ya mabati
___
Bei LAKI 1 TZS (100,000 TZS) kwa mwezi mmoja + malipo ni miezi 6 +malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
___
CALL
0765505909 *watsap*
0718295182

Kwa update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT INAJITEGEMEA
LOCATION :MBEZI BEACH TANK BOVU DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master +choo public+Dining+jiko +sebule +slidewindow+Gypsum +LUKU YAKO +MAJI DAWASCO+Fence&packing+paving blocks +Baikota ya chumba self contained na sebule
___
Bei LAKI 8 TZS (800,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909

Kuendelea kupata update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
07a20768a593479352315329a48c4db9.jpg

LOCATION : KIGAMBONI KIBADA DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba viwili vya kulala kimoja kati yake ni master +choo public+Dining+jiko+Makabati+sebule+slidewindow+Gypsum +LUKU YAKO+MAJI+Fence&packing+paving blocks +garden
___
Bei LAKI 4 TZS (400,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909

Kuendelea kupata update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
4f8317471b792d67004a0516b3afff05.jpg

LOCATION : KIGAMBONI KISIWANI DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba viwili vya kulala kimoja kati yake ni master +CHOO public+jiko+Makabati+sebule+slidewindow+Gypsum +LUKU YAKO+MAJI+Fence&packing+paving blocks
___
Bei LAKI 3 na Elfu 50 TZS (350,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909

Kuendelea kupata update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
f8bbb831122803b31bac4c85ac7c031b.jpg

LOCATION : SINZA near LION HOTEL DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba viwili vya kulala kimoja kati yake ni master +CHOO public+jiko+sebule+slidewindow+Gypsum +LUKU YAKO+MAJI+Fence&packing
___
Bei LAKI 5 TZS (500,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909

Kuendelea kupata update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
HOUSE 4 RENT
705e6571b951691bdda21a4b4c1373e7.jpg

___
mteja akilipia ana wekewa fensi chap mwenye nyumba ana hamia Dodoma
__
LOCATION : GOBA KWA PEMBE DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master+choo public+jiko+sebule+slidewindow+Gypsum +LUKU YAKO+MAJI DAWASCO+Fence&packing
___
Bei LAKI 4 TZS (400,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa DALALI
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909
Kuendelea kupata update ya haraka BOFYA HAPA KUJIUNGA WATSAP GROUP
 
Back
Top Bottom