BANGO JEUPE
JF-Expert Member
- Nov 21, 2015
- 3,088
- 2,174
- Thread starter
- #261
Wewe ni mmiliki?Nina nyumba ya vyumba vi3 vya kulala sebule na jiko maeneo ya mwenge mlalakua imetulia sana bei 350,000/=
Wewe ni mmiliki?Nina nyumba ya vyumba vi3 vya kulala sebule na jiko maeneo ya mwenge mlalakua imetulia sana bei 350,000/=
Nicheki tufanye kazi 0718295182Hapana in mwenyewe
Unataka chenye choo ndani yaani self containerNahitaj tumba mwenge chini ya elfu tisini nan anacho kikiwa kinajitegemea ni bora zaidi
Poa nakuchekNicheki tufanye kazi 0718295182
0753254562
Unapata ila choo cha kushareBoss naeza pata chumba ubungo kwa efsabini,,karibia na chuo
Yes hiyoo ni bora zaid ndo maana nikasema kiwe kina jitegemea kaka vp kipo?Unataka chenye choo ndani yaani self container
Kisafi chumba? Condition nzuri yani isiwe ata rangi hainaUnapata ila choo cha kushare
Tankbovu zipo kuanzia 180, 000 hadi 200,000 Call 0718295182, 0753254562Mkuu nataka frem mbezi beach kuanzia tangibovu hadi afrikana, itazame bagamoyo road, isizid laki 2, malipo miezi 6.
Chumba kizuri, gypsum, mazingira yametulia kipo Ubungo hostelKisafi chumba? Condition nzuri yani isiwe ata rangi haina
Apo sawa boss nitakuchek maana nipo nje ya mkoa kidogoChumba kizuri, gypsum, mazingira yametulia kipo Ubungo hostel
Ipo ya Laki 3 chief appartement viwili kimoja master jiko, sebule, choo public ndani ya fenceNatafuta nyumba ya vyumba viwili na sebule,iwe ndani ya fence,maeneo ya tabata pia iwe karibu na barabarani
Kuanzia laki 2 hadi laki 3 kutokana na ubora wa nyumbaNatafuta nyumba ya vyumba viwili na sebule,iwe ndani ya fence,maeneo ya tabata pia iwe karibu na barabarani