Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kwa Mahitaji Ya Nyumba Ya Kupanga Au kununua sehemu Yoyote Ndani Ya Mkoa Wa Dar es salaam
Tafadhari Wasiliana nasi
Wattsp
0718295182
0753254562
0683860978
Instagram@bangojeupe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kama una dalali viwanja maeneo ya kibaha vyenye hati hebu nitajie vilipo na being zake.
Kibaha ninavyo viwanja unataka Eneo gani mkuu nina viwanja hadi vya Malipo ya awamu
0718295182
0753254562
0683860978 0718295182 0753254562
 
Wakuu nina Kiwanja Kimara ni SQM 800 Kinauzwa mil 18
 
Back
Top Bottom