Kusafisha Nyota Kwa Mganga - Shutuuuu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusafisha Nyota Kwa Mganga - Shutuuuu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, Jun 7, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ipo kazi . . .
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,531
    Likes Received: 9,957
    Trophy Points: 280
    Hamna noma, naona wako busy kufanya matusi kinguonguo.
    H
     
  4. r

    r2ga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Kwa jinsi jamaa alivyo mng'ang'ania lazima nuksi itoke..,
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu r2ga haya mambo yanatokea sana nasikia, hasa vijijini.

    Kuna usemi umezuka mjini wa kusafisha nyota kwa mganga. Nani ajuaye yanayotokea mkiwa wawili na mganga? Ni hidden camera tu ndo zitajua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bujibuji si kufanya matusi Mkuu ni kusafisha nyota ili mambo yako yanyooke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hahahah mbavu sina,mie nataka nitoe nuksi ya kupewa ban humu jf,ila kama masharti ndio hayo yatanishinda....naskia waganga hawaogagi...si unamcheki dada hapo juu alivyoweka pua pembeni?
     
  8. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 953
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Mkuu kumbe na wewe una mambo hayo hiyo picha ulipiga ukiwa wap?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Wapo wanaoweza. wala sio jambo la ajabu sana hapa kwetu nchini.
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,753
    Likes Received: 2,084
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine bana...swala la mganga kum'mega mtu na kuondoa mikosi aka kusafisha nyota vina uhusiano kweli? wajinga ndio waliwao
     
  11. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    hilo ni muvi la kinaija
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,483
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    wakati mwenzako anausikilizia utam.
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,359
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Allien , ni suala la kuporomoka maadili, umasikini na tamaa ya mali. Kwani hili lina tofauti gani na 'changu' anayejiuza pale 'corner bar' (au kwengineko) kwa pesa isiyozidi elfu ishirini kwa wanaume hata asiowajua?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Duh! kama ndo hivyo,na mie naanza kazi ya uganga niki specialize kwenye kusafisha nyota, ila siku akija mteja mwanaume nakimbia ofisi
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ikiwa ameenda kwa mganaga na kumwabia hata "salamu sipewi wacha kutongozwa", unafikiri mganga anapata meseji ipi? kuwa huyu mteja wangu hapati pati ile kitu, ngoja nimsaidie kwa kumuondolea ma frustration ya kuikosa.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,297
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni muvi,hakuna mganga mwenye mwili wa mazoezi namna hiyo.
    Na wala sijawahi kuona mganga model.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nasikia asilimia kubwa ndio mchezo wao na wateja wao wakuu ni wake wa vigogo
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    duh! hapo naona anayesafisha nyota ni huyo sangoma, Mungu ampe nini bi dada kajipeleka mwenyewe!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    sijawahi kuamini hii kitu ya kusafisha nyota....sijui kwa nini.....
     
Loading...