Kusafisha Nyota Kwa Mganga - Shutuuuu!

Kusafisha Nyota Kwa Mganga - Shutuuuu!

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Posts
5,546
Reaction score
1,861
Je, unaweza kwenda extent hii kusafisha nyota yako kwa mganga ili kukuondolea nuksi katika maisha yako na mambo yakunyokee?

nonsense.jpg


Source: http://4.bp.blogspot.com/-BUPPTZlZmIA/T8ZcPS0Yl_I/AAAAAAAAEAY/9OO4CzWiOcE/s1600/nonsense.jpg​
 
Kwa jinsi jamaa alivyo mng'ang'ania lazima nuksi itoke..,

Mkuu r2ga haya mambo yanatokea sana nasikia, hasa vijijini.

Kuna usemi umezuka mjini wa kusafisha nyota kwa mganga. Nani ajuaye yanayotokea mkiwa wawili na mganga? Ni hidden camera tu ndo zitajua.
 
Last edited by a moderator:
hahahah mbavu sina,mie nataka nitoe nuksi ya kupewa ban humu jf,ila kama masharti ndio hayo yatanishinda....naskia waganga hawaogagi...si unamcheki dada hapo juu alivyoweka pua pembeni?
 
Mkuu kumbe na wewe una mambo hayo hiyo picha ulipiga ukiwa wap?
 
Wapo wanaoweza. wala sio jambo la ajabu sana hapa kwetu nchini.
 
Mambo mengine bana...swala la mganga kum'mega mtu na kuondoa mikosi aka kusafisha nyota vina uhusiano kweli? wajinga ndio waliwao
 
hahahah mbavu sina,mie nataka nitoe nuksi ya kupewa ban humu jf,ila kama masharti ndio hayo yatanishinda....naskia waganga hawaogagi...si unamcheki dada hapo juu alivyoweka pua pembeni?
wakati mwenzako anausikilizia utam.
 
Je, unaweza kwenda extent hii kusafisha nyota yako kwa mganga ili kukuondolea nuksi katika maisha yako na mambo yakunyokee?
​
Allien , ni suala la kuporomoka maadili, umasikini na tamaa ya mali. Kwani hili lina tofauti gani na 'changu' anayejiuza pale 'corner bar' (au kwengineko) kwa pesa isiyozidi elfu ishirini kwa wanaume hata asiowajua?
 
Last edited by a moderator:
Duh! kama ndo hivyo,na mie naanza kazi ya uganga niki specialize kwenye kusafisha nyota, ila siku akija mteja mwanaume nakimbia ofisi
 
Ikiwa ameenda kwa mganaga na kumwabia hata "salamu sipewi wacha kutongozwa", unafikiri mganga anapata meseji ipi? kuwa huyu mteja wangu hapati pati ile kitu, ngoja nimsaidie kwa kumuondolea ma frustration ya kuikosa.
 
Hiyo ni muvi,hakuna mganga mwenye mwili wa mazoezi namna hiyo.
Na wala sijawahi kuona mganga model.
 
nasikia asilimia kubwa ndio mchezo wao na wateja wao wakuu ni wake wa vigogo
 
duh! hapo naona anayesafisha nyota ni huyo sangoma, Mungu ampe nini bi dada kajipeleka mwenyewe!
 
sijawahi kuamini hii kitu ya kusafisha nyota....sijui kwa nini.....
 
Back
Top Bottom