Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Akili za makinda zipo mfukon mwa fisad kikwete,akili za wabunge wa ccm zipo mfukon mwa fisad kikwete,hii ni aibu sana
 
nikwel huhusu hayo matokeo hata mi nimeona tatizo asilimia kubwa ya watanzania hawana uelewa kabisa tofauti nawale wanaoshnda katika mitandao ambao ni wachache na ccm inatake that advantage of many foolish and ignorant of tanzania ambao wanaona ni right government

nani anawaaminisha watanzania ni wajinga? Ni ccm dectatorship na sio ujinga wa watatnzania. Nitakubali kuwa uoga na umasikini ndio unazuia wasiandamane lakini si kuwa ni wajinga hawayaoni haya wala kuelewa ni si ajabu hata hawawachagui hawa wanao fanya upuuzi bungeni ila system ya ccm
 
Makinda amewaangusha sana wanawake na kudhihirisha Tanzania haijawa tayari kuongozwa na mwanamke.

Hili limekuwa ndiyo bunge la hovyo ever kati ya mabunge yote yaliyotangulia, naweza kusema bora ya bunge la mzee wa viwango.

Mwanamke sio hoja, hata lile lizee Sita lilifanya kama makinda kwenye bunge la katiba. Nadhani ni CCM ndio sumu na uongozi dhaifu wa JK. Njaa pia inaleta haya yote maana wote ni masikini wanatafuta kula yao
 
Dart City, inawezekana kabisa uko sahihi lakini kama hutowaamini kwa matokeo yao utaiamini vipi sample size yao, je wakisema ni 50 au 2,000 utawaamini?

Kuna mahali nimesema siwaamini? Naomba urudie kusoma vizuri.

Kama hujui misingi ya sampling basi jaribu kusoma tena research methodology hata kutoka Google.
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

A bad name is a prophesy of your destiny, Bs
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!
Unaoneka huelewi ama utaki kuelewa kumbuka hata kura hawapigi watu wote lakini ina reflect maamuzi ya wote.
 
Mjinga ni wewe usiejua hata maana ya sampling. Kikwete ni Rais wa Tanzania nzima ingawa kachaguliwa (kama ni kweli) na Watanzania wasiozidi wala kufikia hata robo

Wala hakuchaguliwa
 
Nakubali kabisa Dark City, sample size hatuijui consequently low confidence. LAKINI kwa vile mwenendo wa Makinda bungeni umetia mashaka sana kwa watu wengi na kuulalamikia (kama unakumbuka hata viongozi wa dini walilalamika kutotenda haki). Hivyo swali hili lilikuwa very sensitive kwa wengi wakajibu kama matokeo yalivyooonyesha. Ndio msingi wangu kuwa kweli hatujui sample size, lakini kuna kitu inaashiria hayo matokea pamoja na kuwa hatujui sample size. MUKAIKULU OLAFA KYAGAMBWA BANAI (4-ONLY FOUR)

Nani kakwambia umetia mashaka kwa watanzania wote?
 
Bavicha!
Mimi bado nasema ITV ni waongo...hebu niambie sample size iliyo tumika ni ngapi?

Hata ingetumika watu kumi,cha msingi katika wale kumi waliopiga kura wamesema nini?

Ni sawa na wale wanaompigia debe Lowassa huwa wanafika wangapi?Nina uhakika sample ya ITV ni kubwa zaidi kuliko ile ya wale wapambe.Pole Bi Mkora kaharibu siyo Bunge tu hata sifa ndogo ya WANAWAKE.
 
Hata ingetumika watu kumi,cha msingi katika wale kumi waliopiga kura wamesema nini?

Ni sawa na wale wanaompigia debe Lowassa huwa wanafika wangapi?Nina uhakika sample ya ITV ni kubwa zaidi kuliko ile ya wale wapambe.Pole Bi Mkora kaharibu siyo Bunge tu hata sifa ndogo ya WANAWAKE.

Sifa ndogo??? Sifa ndogo ya mama yako, mkeo, dada yako, binti yako, shangazi yako na mama yako MDOGO????
 
Bavicha!
HebuTwambie ni sample size ngapi imetumika kwenye hilo swali lao?

Inawezekana unaowaita BAVICHA wanaakili zaidi kuliko wewe M-UVCCM,Janga la Kitaifa aka Prof wa Kichina alilazimishwa kujichagua kwa kura za watanzania mi.5,ambao hawazidi hata robo ya watanzania wote.Je waliolazimisha kwa Janga la Kitaifa kuwa Rais alitutendea HAKI wale wengine mi.45?

Hii sample hata wangekuwa watano lakini wanne wamesema Anna wa Makinda kavurunda bado asilimia itasimamia hapo,ina maana katika kila watu watano wanne wanaona udhaifu wa Makinda.Upo ndiyo maana ya sampling.

Pole
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!
Pambaf la wasaliti hata halijui maana ya sampling pumbavu mkubwa halafu unajifanya mwanasheria peleka utapeli wako huko
 
Sifa ndogo??? Sifa ndogo ya mama yako, mkeo, dada yako, binti yako, shangazi yako na mama yako MDOGO????

Unapenda kutukana sana!!! Pole.Kama Mwanamke nimeona ametuaibisha sana.Yaani hafai hata kuitwa Muheshimiwa.Ametudhalilisha sana sana..................
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Sijawahi kuona Mhaya aliyeenda shule halafu ni mjinga ................. Ingawa unatumia hili jina la Kihaya, siamini kama kweli wewe ni Mhaya!!
 
Mkuu Mungi kuna watu huwa wanakurupuka kujibu kwa kuangalia jina la mleta mada bila kusoma content ya mada husika, labda ningemuona wa maana kama angehoji weledi wa waandaaji wa kipindi cha Kipima Joto.

Ni kweli mkuu, lakini kuna mawili, mosi wamekurupuka kama ulivyosema, pili wapo kazini kutetea uovu wa maccm
 
Hivi wale wataalamu wa jimbo la Mwibara wanaowasumbua walimu wa kike bure kule hawajasikia kuna mtu Dodoma anawabeep?
 
Kura ya maoni ya ITV hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahaahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahhahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahah
 
Back
Top Bottom