Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Mjinga ni wewe usiejua hata maana ya sampling. Kikwete ni Rais wa Tanzania nzima ingawa kachaguliwa (kama ni kweli) na Watanzania wasiozidi wala kufikia hata robo

Ngoja nikusaidie alichaguliwa na wa2 wasiozid mil. 4 kati ya 8 waliopga kura. Yaan ina maana tunaongozwa na m2 aliyetoka ugenini hamna tofauti na kuhire consultant...
Sema tu watanzania hatujajua umuhimu wa kura... Ila siku watu wakifunguka tutaona mabadiliko mengi...
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Kubwa jinga kweli wewe unapofanya tafiti ni lazima ufanye sampling ili upate uhalisia wa jambo lenyewe. Haiwezekani wala hai ingii akili utafiti wako ukawahoji watanzania 45mil.
 
Makinda amewaangusha sana wanawake na kudhihirisha Tanzania haijawa tayari kuongozwa na mwanamke.

Hili limekuwa ndiyo bunge la hovyo ever kati ya mabunge yote yaliyotangulia, naweza kusema bora ya bunge la mzee wa viwango.

Afadhali huyu mama kuliko huyo mzee wa viwango alieshindwa kutuletea katba tunayoitaka na hatima ya nchi yetu
 
Aisee leo umejitia aibu sana kwa kuandika hivi. . . . uko mbali sana na ulimwengu wa utafiti. . . . sampling kwako ni giza tupu??!! Sio tafiti zote zinataka "idadi ya walioshiriki" ili kufikia majumuisho. . .

Mkuu #OLESAIDIMU
Usipate tabu..vijana wetu wamekaririshwa kua meaningful sample ya kudraw conclusion ni lazima iwe na watu kibao!
Kama.unaweza kupigiwa kura na wananchi less than wakazi wote wa dar na bado ukapata legitimacy ya kuongoza nchi..kuna tatizo gani kwa matokeo ya kipimajoto..
#adios amigos
 
kwani wewe una uhakika wowote kuwa watanzania tunafika million 45.si projection tu hizo.hamna nchi yoyote duniani inayojua idadi kamili ya watu wake.
Sijaona kosa la mtoa mada ndo maana kuna 'sample size'sample ya watu wachache inaweza akisi population nzima.

#econometrician ...you 've said it all..
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Ama kweli nyani haoni kundule, wewe ndio mjinga 'a millioni times' unapokuwa na 'zero' as a % na mwingine ana 90%, no matter what the sample size you are all but nothing; katika hizo data basi zidisha mala 100 kila upande halafu tupe majibu, mbulula wewe
 
bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

mimi najua muda sana kuwa hao vti ya ngime television ni moja kati ya idara za chagadema na ni nyenzo ya kuendeleza jamii ya kichaggggga namaanisha chagas development manifector
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Natamani ningejua elimu yako, ili nijue kama uliwahi hata kuandika ripoti ya independent study! Kwa akili yako unataka research zinazohusu nchi ziwahoji watanzania wote 45 milioni? Nenda pale NBS kaulize research ambazo zinatumika kama reference za maamuzi makubwa ya nchi zina sample ya wananchi wangapi? Wenzako wakijua hawajui huwa wanakaa kimya.
 
kikwete amepigiwa kura w watu milioni4 ila anaongoza raia m50 asa m4 kwenye 50 je anakubalika au hapana?
 
Natamani ningejua elimu yako, ili nijue kama uliwahi hata kuandika ripoti ya independent study! Kwa akili yako unataka research zinazohusu nchi ziwahoji watanzania wote 45 milioni? Nenda pale NBS kaulize research ambazo zinatumika kama reference za maamuzi makubwa ya nchi zina sample ya wananchi wangapi? Wenzako wakijua hawajui huwa wanakaa kimya.

Lukolo msiongee na wapumbavu hamuwezi kueleweka,wangekuwa wajinga wangekaribia kuelewa sasa wako level ya juu ya ujinga.
 
Anne Makinda
 

Attachments

  • 1436215602727.jpg
    1436215602727.jpg
    59.3 KB · Views: 176
Asilimia kubwa ya watanzania wanaotumia simu hujiunga na vifurushi,kwa haraka kati ya sms 100,000 zinazotumwa ndani ya tz na watz sms 1 ndio hutumwa nje ya kifurushi,ktk hyo sms 1,zikiwa 100,98 huwa ni za kimakosa,either mtu kajiunga lakini anakuwa hajaunganishwa hvyo anaituma bila kujijua kuwa anatumia hela badala ya kifurushi,hzo 2 zilizobaki,zikiwa 10,6 huwa ni zile mtu hana kifurushi na kabakiwa na salio ambalo halitoshi kujiunga hvyo anatuma sms km emergency,hzo 4 ndio huwa zinatumwa na wale ambao huwa hawahitaji kujiunga


Kipima joto hakikubali sms za vifurushi,unakatwa dolar 0.1,karibu sh 200,ni watz wangapi watajitolea kukatwa hzo pesa?kwa faida gani wanayoipata,kwa mantiki hii,kutokana na hzo takwimu,inaonyesha wazi waliotuma walikuwa na malengo yao kisiasa,na ni hao ndio wamejitolea kutuma hzo sms kwa manufaa yao,na naamini ingawa sina uhakika,karibia wote humu tuliochangia huu uzi hakubna aliyepiga kura kwenye hicho kipimajoto,kwahyo hyo sampling haifai,tuwe wakweli.....mfano walipiga kura watu 10,9 wakakataa,mmoja akasema hajui,still itakuwa ndio 0%,hapana 9% na sijui 1%, je wangepiga 20 halafu ikawa 10 ndio,9 hapana na 1 sijui bado data zibgekuwa hivyo,hata unapotumia literature review,ukaona njia inayotumiwa kukusanya taarifa kuwa na vikwazo vingi huwezi tumia hzo data...lets facts lead the way
 
Makinda kwa muda wote aliotumikia bunge amekuwa akitumika kama remote ya ccm. Amejidhalilisha mwenyewe, amelidhalilisha bunge, amesababisha watanzania tuwe na imani kwamba ni mapema bado mwanamke kupewa nafasi muhimu.... Amewaangusha wanawake

Ni kweli. Wanawake bado
 
Kura ya maoni ya ITV hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahaahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahhahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahah
umbea kiwango cha phd! Kicheko chote cha nini? Si ajabu wewe ni mwanaume sampuli ya wale Obama aliowapa ruhusa ya kunanilihu!
 
mimi najua muda sana kuwa hao vti ya ngime television ni moja kati ya idara za chagadema na ni nyenzo ya kuendeleza jamii ya kichaggggga namaanisha chagas development manifector

mtawaogopa wachaga hadi lini mkuu? Mmeamu kuwa na "chagga phobia" kila kinachosemwa kimekua connected na wachaga. Msipoangalia mtakua vichaa na mtaunganisha hata wanyama na wachaga. Mfano ng'ombe wa kichaga, paka, mbuzi n.k!
 
Back
Top Bottom