OLESAIDIMU
JF-Expert Member
- Dec 2, 2011
- 19,139
- 9,575
Nikwel huhusu hayo matokeo hata mi nimeona tatizo asilimia kubwa ya watanzania hawana uelewa kabisa tofauti nawale wanaoshnda katika mitandao ambao ni wachache na ccm inatake that advantage of many foolish and ignorant of tanzania ambao wanaona ni right government
Kama projection yao inaishia hapo basi mwisho hauko mbali. . . . .mitandaoni hawashiriki, vipi bei ya bidhaa madukani, masoko ya mazao, huduma za kijamii??!!
Watu wameamka na wanaendelea kuamka vijijini hakuna sehemu za kutembea kwa hiyo mikutano kwao ni outing, sehemu ya kuvaa vizuri, kusikiliza mziki na mengineyo . . . . . . . . mwenye macho haambiwi tazama