Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Kura yamuumbua Spika Anne Makinda

Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Hii miswaada inayo pitishwa hata mm ni ccm sikubalianinayo hvy unajua kutoa maamuz kwa kizazi kijacho ni kosa mbele ya mungu
 
Huyu spika makinda yanaweza kumkuta yawenzake huko ntwara asipotenda haki angalie sana hili jambo.wananchi tunaeleweshwa kwamba analengo la kutuibia.
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

wewe kweli zuzu, siyo wananchi wote wa marekani wanaomchagua rais wa marekani.
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

Ndio uwezo wako umeishia hapo akili ndogo banah
 
Makinda amewaangusha sana wanawake na kudhihirisha Tanzania haijawa tayari kuongozwa na mwanamke.

Hili limekuwa ndiyo bunge la hovyo ever kati ya mabunge yote yaliyotangulia, naweza kusema bora ya bunge la mzee wa viwango.

Hiyo ni nafasi ya spika je urais itakuwaje tukimpa mwanamke si ndiyo ma rowasa na machenge yatajiita ndiyo tz. Marost. Na kadharika
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

kwani wewe una uhakika wowote kuwa watanzania tunafika million 45.si projection tu hizo.hamna nchi yoyote duniani inayojua idadi kamili ya watu wake.
Sijaona kosa la mtoa mada ndo maana kuna 'sample size'sample ya watu wachache inaakisi population nzima.
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

kwani wewe una uhakika wowote kuwa watanzania tunafika million 45.si projection tu hizo.hamna nchi yoyote duniani inayojua idadi kamili ya watu wake.
Sijaona kosa la mtoa mada ndo maana kuna 'sample size'sample ya watu wachache inaweza akisi population nzima.
 
Lakini nimshukuru makinda kwaku zidisha hasira za wana nchi kiulaini Ukawa tuna chukuwa
 
Mtu mwenyewe alipata u-SPIKA kwasababu ya pichu yake na wala sio uwezo wake.

hiki kiroboto bimkora kiko hovyo hivo hivo,kuna wakati tulikizomea kilipokuja kujinadi ubunge shuleni kwetu,kilijikanyaga kama alivokuwa anafanya jana na juzi bungeni mwishowe kikasema kibabe; "mtake msitake nitashinda" ni kweli kura zilichakachuliwa hadi shuleni kwetu, kura za mh Ngunangwa wa nccr zilikuwa ndogo kwa mbaali kuliko za bimkora {goli la nepi na mafisiemu}. kipokipo tu kinawekwa wekwa na kinakuwa remoted na sasa kinatumiwa kuuza nchi kimeshupaa kwa kushupalia kuuza nchi.
 
Mjinga ni wewe usiejua hata maana ya sampling. Kikwete ni Rais wa Tanzania nzima ingawa kachaguliwa (kama ni kweli) na Watanzania wasiozidi wala kufikia hata robo

huyu anaonyesha hata reserch ya chuo kikuu alifanyiwa.
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!

sidhani kama
unajua kitu kinaitwa sampling? anyway so
kosa lako wewe endelea kukimbizana na mbuzi porini
 
Bavicha wewe ni mjinga unashindwa kujua hata kwenye watu mia kuna asilimia 100? Hao watu hawazidi 60 walio toa maoni Hivyo hayana tija kwa watanzania 45 million!

Mtu akifanya vurugu lazima ashikishwe adabu!
Pole sana hata CCM kwenye ugombea urais wanataka watu 450 tu kwenye udhamini..Je hiyo ina reflection gani kuonyesha mtu kukubalika kati ya watu million 45?
 
Bunge la kipuuzi kabisa halijawahi kuwepo.spika ndio mkosi kabisa.sijui alilelewa na nani.
 
Makinda kwa muda wote aliotumikia bunge amekuwa akitumika kama remote ya ccm. Amejidhalilisha mwenyewe, amelidhalilisha bunge, amesababisha watanzania tuwe na imani kwamba ni mapema bado mwanamke kupewa nafasi muhimu.... Amewaangusha wanawake

Siku zote mtu akipewa kazi/cheo kwa upendeleo au kuonewa huruma au tuwape na hawa ili wajisikie vzuri hayo ndo matokeo yake....hata wanawake wenzake ambao hawapendi kupendelewa bali wapewe kitu kutokana na uwezo wao walicritisize sana Makinda kuzawadiwa uspika...wengine waoifikia hatua ya kusema wanawake hatutaki kupendelewa tunataka tupewe nafasi kwa kwa kuangalia uwezo wetu katika hyo nafasi...uoendeleo upendeleo hatutaki...tulijua tangia mwanzo kuwa atawaangusha wanawake wenzake...hii ilikuwa nafasi muhimu ya yeye kuonyesha kweli wanwake wanaweza hata kama alipewa kwa upendeleo ili kuiaminisha jamii ambayo bado ina mfumo dume kuwa wanawake wanaweza...ila kwa kweli kawaangusha sana wanawake wenzake...na kafanya watu wafikirie mara mbili mbili kumpa mwanamke nafasi kubwa ktk nafasi za uongozi nchini...mimi nafikiri imefika wakati watu wawe wanapewa nafasi kwa sifa au elimu walizonazo sio tu kwa kigezo cha uswahiba au kuwa huyu ni mwanamke tumpe tu ili wanawake wenzake wajisikie vzuri.
..hapana...
 
Back
Top Bottom