Kupima DNA (Kwa anaetaka kujua)

Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,554
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,554 2,000
tuko tofauti sana,mm mwanamke nikishadate nae akasema ana mimba yangu hata sitamhoj Mara mbili mbili,sitajihangaisha hata kutaka vipimo vya DNA,ninamchukua mtoto na nitaanza Mara moja kuwajibika kwake kama baba yake,narudia tena tuko tofauti sana,
Ulishachikua watoto wangapi mpaka sasa?
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,554
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,554 2,000
Unafunga kamba, wengine si mara moja kupima DNA lazima wote watatu mnapanua midomo wanachukua sample
Kwani mtoto anaweza kuzaliwa matumbo mawili tofauti?
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,554
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,554 2,000
Kapime uwe na uhakika maisha yenyewe yapo wapi unapasuka kichwa kisa kuna li demu limekuona we bwege wa kusingiziwa mtoto.
Hongera sana, unamleta kwenye familia anakuwa tofauti na watoto wanyumbani kumbe tabia zake za huko kwababa yake
 
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
1,238
Points
2,000
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2014
1,238 2,000
Kuna mmoja nalea wa nje yupo tofauti sana kitabia hata sura hafanani na ndugu zake au mimi, vidole vifupii hata mama yake hana vya namna hii kuna haja ya kupima tu hapa
 
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
520
Points
500
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
520 500
ss mkuu matokeo ya DNA unayaweka kama ya Necta cc ambao shule tuliishia mlangon unatusaidiaje?
 
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
58
Points
125
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined Oct 14, 2015
58 125
tuko tofauti sana,mm mwanamke nikishadate nae akasema ana mimba yangu hata sitamhoj Mara mbili mbili,sitajihangaisha hata kutaka vipimo vya DNA,ninamchukua mtoto na nitaanza Mara moja kuwajibika kwake kama baba yake,narudia tena tuko tofauti sana,
Ukiskia uboya ndo huo
 
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
58
Points
125
JACKSON DISMAS

JACKSON DISMAS

Member
Joined Oct 14, 2015
58 125
Kuna mmoja nalea wa nje yupo tofauti sana kitabia hata sura hafanani na ndugu zake au mimi, vidole vifupii hata mama yake hana vya namna hii kuna haja ya kupima tu hapa
Ushaliwa ww
 
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
278
Points
250
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
278 250
Kuna mmoja nalea wa nje yupo tofauti sana kitabia hata sura hafanani na ndugu zake au mimi, vidole vifupii hata mama yake hana vya namna hii kuna haja ya kupima tu hapa
Kiongoz mbona km unataka kuleta fujo ndan ya familia, tatizo nin kwani?
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,933
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,933 2,000
Huwa najisemea tu, siku serekale itoe ofa ya kupima DNA kwa sh 5000 tu. Serekale itapaa kimapato siku hiyo na singo mazaz wataongezeka kwa spidi ya juu haijawah kutokea
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,709
Points
2,000
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,709 2,000
Kapime uwe na uhakika maisha yenyewe yapo wapi unapasuka kichwa kisa kuna li demu limekuona we bwege wa kusingiziwa mtoto.
Yakinikuta ya huyo jamaa kwepost, gharama za kupoteza.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,435
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,435 2,000
kwani mkuu mtoto alifanana nawewe hata vidole,maana kwa wengine tayari ilikuwa ni sababu ya kukataa bila hata DNA
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Alianza kuniharibia kwa mke wangu eti atakuja kunibwagia mtoto hapa home then asepe zake nikamplease nikamuambia nataka niweke sysytem ya kumpa hela dogo kila mwisho wa mwezi ili nae ale maisha kama hawa wenzake nyumbani ila sharti lazima tukapime kwanza la sivyo tusijuane.
kwani mkuu mtoto alifanana nawewe hata vidole,maana kwa wengine tayari ilikuwa ni sababu ya kukataa bila hata DNA
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Nia yangu sio kuleta matokeo nia yangu ni kuwaeleza procedure zilivyo rahisi kupima DNA
ss mkuu matokeo ya DNA unayaweka kama ya Necta cc ambao shule tuliishia mlangon unatusaidiaje?
 

Forum statistics

Threads 1,315,388
Members 505,241
Posts 31,855,664
Top