Kupima DNA (Kwa anaetaka kujua)

cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,298
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,298 2,000
Mzee we una mtoto? Ungejaribu pima na wandani pia..maana kitanda hakizaagi haramu
 
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
359
Points
1,000
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
359 1,000
Habari zenu wana jf.
Kuna nyuzi nyingi humu zikieleza juu ya hatua ya kupima DNA hata mimi nilikuwa sijuagi ni taratibu zipi zinahusika juu ya kupima DNA .
Leo naomba niwaeleze hatua nilizopitia mpaka kupima DNA
In short nilishawahi kudate na msichana fulani then tukaachana kwa sababu ambazo siwezi kuziandika humu.Mbaya zaidi huyo dada tulipoteana muda mrefu nimeshangazwa kuonana nae fb akanitumia sms kuwa eti mimi nilimuacha na mimba na kwa sasa ana mtoto wa miaka 2 kasoro hivyo nikaona kuna dalili ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
OK NGOJA NIRUDI KWENYE MADA
In short nilienda ofisi ya ustawi wa jamii nikajieleza wakanipa appointment ya kuja na mama wa mtoto then wakatusikiliza kwa pamoja mwisho tukatengenezewa barua ya kwenda kupokelewa ofisi ya mkemia mkuu then tukatengenezewa bill ya malipo kupitia Control number nikaomba zichukuliwe sample za watu wawili ambapo hapo ni mimi na mtoto jumla ni laki 2 kwa vile kila mmoja ni laki 1.MATOKEO NI BAADA YA MWEZI YAKATOKA NI ZERO.
Kama kuna swali nakaribisha
tuko tofauti sana,mm mwanamke nikishadate nae akasema ana mimba yangu hata sitamhoj Mara mbili mbili,sitajihangaisha hata kutaka vipimo vya DNA,ninamchukua mtoto na nitaanza Mara moja kuwajibika kwake kama baba yake,narudia tena tuko tofauti sana,
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
578
Points
1,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
578 1,000
Wameniambia hivyo ila nikawauliza hapa nimekuja kwa sababu kuna doubting kati ya baba na mtoto mama hana doubt wamenielewa kupima mbili tu yaani mtoto na baba.Mama imewekwa kimaslahi zaidi ya serikali(ku rise maduhuli)au ikiwa kuna ambiguity situation.
Unafunga kamba, wengine si mara moja kupima DNA lazima wote watatu mnapanua midomo wanachukua sample
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Sasa nidanganye ili nipate nini waliniletea hiyo hoja ya kupima na mama mtoto nikawauliza kwani mama ana doubt juu ya huyu mtoto? Mimi ndiye na doubt na mtoto acha kukalili mkuu
Unafunga kamba, wengine si mara moja kupima DNA lazima wote watatu mnapanua midomo wanachukua sample
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Kweli tupo tofauti hadi kiuchumia na moyo mbaya zaidi kuwa nahudumia mtoto ambae nina mashaka nae kunaweza kunifanya nisiwe na amani kwenye kuhudumia kwangu
tuko tofauti sana,mm mwanamke nikishadate nae akasema ana mimba yangu hata sitamhoj Mara mbili mbili,sitajihangaisha hata kutaka vipimo vya DNA,ninamchukua mtoto na nitaanza Mara moja kuwajibika kwake kama baba yake,narudia tena tuko tofauti sana,
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
578
Points
1,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
578 1,000
Sasa nidanganye ili nipate nini waliniletea hiyo hoja ya kupima na mama mtoto nikawauliza kwani mama ana doubt juu ya huyu mtoto? Mimi ndiye na doubt na mtoto acha kukalili mkuu
Inaonesha wewe ni mteja wa katoto kazuri yaani hujawahi kula K. Ni sheria kwa DNA na malipo siyo Laki mbili
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Natamani ni upload payment Bill niliyotengenezewa uone watatu ilikuwa tulipe laki 3 anyway waweza chagua kukubari au kukataa
Inaonesha wewe ni mteja wa katoto kazuri yaani hujawahi kula K. Ni sheria kwa DNA na malipo siyo Laki mbili
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Kapime uwe na uhakika maisha yenyewe yapo wapi unapasuka kichwa kisa kuna li demu limekuona we bwege wa kusingiziwa mtoto.
Mimi mwenyew nina kesi inayofanana na yako, nmekazia
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,580
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,580 2,000
Kapime uwe na uhakika maisha yenyewe yapo wapi unapasuka kichwa kisa kuna li demu limekuona we bwege wa kusingiziwa mtoto.
Mimi mwenyew nina kesi inayofanana na yako, nmekazia
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,776
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,776 2,000
Unafunga kamba, wengine si mara moja kupima DNA lazima wote watatu mnapanua midomo wanachukua sample
Maelezo yake yana mantiki, shida yake ni kujua DNA yake na mtoto zina match?
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,776
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,776 2,000
Inaonesha wewe ni mteja wa katoto kazuri yaani hujawahi kula K. Ni sheria kwa DNA na malipo siyo Laki mbili
Wewe unaleta ubishi lakini huleti maelezo kunyoosha
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,554
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,554 2,000
Katoa mi macho tu zoezi lake limefeli ni wale wadada wenye habari nyingi kuliko ITV
Yale yale anabahatisha kwa aliobanjuka nao si ajabu kuna wenzio walishapima tayari
 

Forum statistics

Threads 1,315,473
Members 505,293
Posts 31,859,702
Top