Kupima DNA (Kwa anaetaka kujua)

Ngwasu89

Ngwasu89

Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
64
Points
125
Ngwasu89

Ngwasu89

Member
Joined Sep 8, 2017
64 125
Habari zenu wana jf.
Kuna nyuzi nyingi humu zikieleza juu ya hatua ya kupima DNA hata mimi nilikuwa sijuagi ni taratibu zipi zinahusika juu ya kupima DNA .
Leo naomba niwaeleze hatua nilizopitia mpaka kupima DNA
In short nilishawahi kudate na msichana fulani then tukaachana kwa sababu ambazo siwezi kuziandika humu.Mbaya zaidi huyo dada tulipoteana muda mrefu nimeshangazwa kuonana nae fb akanitumia sms kuwa eti mimi nilimuacha na mimba na kwa sasa ana mtoto wa miaka 2 kasoro hivyo nikaona kuna dalili ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
OK NGOJA NIRUDI KWENYE MADA
In short nilienda ofisi ya ustawi wa jamii nikajieleza wakanipa appointment ya kuja na mama wa mtoto then wakatusikiliza kwa pamoja mwisho tukatengenezewa barua ya kwenda kupokelewa ofisi ya mkemia mkuu then tukatengenezewa bill ya malipo kupitia Control number nikaomba zichukuliwe sample za watu wawili ambapo hapo ni mimi na mtoto jumla ni laki 2 kwa vile kila mmoja ni laki 1.MATOKEO NI BAADA YA MWEZI YAKATOKA NI ZERO.
Kama kuna swali nakaribisha
Kiufupi hajui taratibu anataka wajuvi wamsaidie!
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,810
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,810 2,000
Hapo ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu,Bado ile dhambi ya kuzini na bint wa watu bado unayo ? Tubu kwa mola wako
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,585
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,585 2,000
Nimetubu tayari nimegundua uzinzi hauna deal
Hapo ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu,Bado ile dhambi ya kuzini na bint wa watu bado unayo ? Tubu kwa mola wako
 
guzman_

guzman_

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
932
Points
1,000
guzman_

guzman_

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
932 1,000
Hahah mkuu achana na mkemia mkuu mzee. Huyu mtoto ni wako kabisa.
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
604
Points
1,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
604 1,000
Habari zenu wana jf.
Kuna nyuzi nyingi humu zikieleza juu ya hatua ya kupima DNA hata mimi nilikuwa sijuagi ni taratibu zipi zinahusika juu ya kupima DNA .
Leo naomba niwaeleze hatua nilizopitia mpaka kupima DNA
In short nilishawahi kudate na msichana fulani then tukaachana kwa sababu ambazo siwezi kuziandika humu.Mbaya zaidi huyo dada tulipoteana muda mrefu nimeshangazwa kuonana nae fb akanitumia sms kuwa eti mimi nilimuacha na mimba na kwa sasa ana mtoto wa miaka 2 kasoro hivyo nikaona kuna dalili ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
OK NGOJA NIRUDI KWENYE MADA
In short nilienda ofisi ya ustawi wa jamii nikajieleza wakanipa appointment ya kuja na mama wa mtoto then wakatusikiliza kwa pamoja mwisho tukatengenezewa barua ya kwenda kupokelewa ofisi ya mkemia mkuu then tukatengenezewa bill ya malipo kupitia Control number nikaomba zichukuliwe sample za watu wawili ambapo hapo ni mimi na mtoto jumla ni laki 2 kwa vile kila mmoja ni laki 1.MATOKEO NI BAADA YA MWEZI YAKATOKA NI ZERO.
Kama kuna swali nakaribisha
Sample huwa ni tatu yaani baba mama na mtoto
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,585
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,585 2,000
Wameniambia hivyo ila nikawauliza hapa nimekuja kwa sababu kuna doubting kati ya baba na mtoto mama hana doubt wamenielewa kupima mbili tu yaani mtoto na baba.Mama imewekwa kimaslahi zaidi ya serikali(ku rise maduhuli)au ikiwa kuna ambiguity situation.
Sample huwa ni tatu yaani baba mama na mtoto
 

Forum statistics

Threads 1,316,364
Members 505,596
Posts 31,887,870
Top