Kupiga simu nje ya nchi!


M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
266 3 35
Anaefaham tafadhali anipe mwanga..mm nkipiga cm Uganda mtu simpati lakn yeye akipiga ananipata ye anatumia voda...mm nataka nmpigie je nfanyeje?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,399
Likes
6,120
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,399 6,120 280
Anaefaham tafadhali anipe mwanga..mm nkipiga cm Uganda mtu simpati lakn yeye akipiga ananipata ye anatumia voda...mm nataka nmpigie je nfanyeje?
ungeandika namba unazopiga ili tujuwe unakosea wapi...
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Mpigie bure kupitia internet
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 121 160
Anza na +256 kisha weka namba yake bila kuanza na zero.
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,153
Likes
662
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,153 662 280
Mwembie atafute airtel huwa inahkubali kirahsi pia simu za nje zinahitaji pia na yy awe na vocha, pia ujifunze kupiga sana maana huwa ni kazi kweli
 
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
266 3 35
Anaefaham viwango nafuu kupiga simu ndan ya Afrika mashariki msaada plzz!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Jaribu kuangalia setting za simu yako yawezekana imesetiwa isiruhusu kupiga simu za kimataifa
 
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Likes
5
Points
35
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 5 35
Anaefaham tafadhali anipe mwanga..mm nkipiga cm Uganda mtu simpati lakn yeye akipiga ananipata ye anatumia voda...mm nataka nmpigie je nfanyeje?
Kama ni voda, akiwa hana salio la kutosha huwezi kumpata kwa sababu wanamkata salio kupokea simu. Lazima awe na salio ili aweze kupokea simu. N a ni gharama kubwa kwa yeye kupokea simu akiwa nje ya nchi, ni nafuu akupigie. Unaweza kumtumia vocha kisha yeye ndio akupigie. Au mwambie atumie Airtel kwa sababu Voda na Tigo wanakata salio kwa mpokeaji wa simu aliye Kenya au Uganda.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,327
Likes
14,280
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,327 14,280 280
Hana Salio huyo wakati akiwa ana-roam na voda yake huko uganda.
 
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
266 3 35
Sote tunatumia airtel salio linatembea si kawaida ie1000/min nkicheki international bundle za airtel ni China na India tu! Nnayempigia yupo Uganda!
 
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
266 3 35
Kama ni voda, akiwa hana salio la kutosha huwezi kumpata kwa sababu wanamkata salio kupokea simu. Lazima awe na salio ili aweze kupokea simu. N a ni gharama kubwa kwa yeye kupokea simu akiwa nje ya nchi, ni nafuu akupigie. Unaweza kumtumia vocha kisha yeye ndio akupigie. Au mwambie atumie Airtel kwa sababu Voda na Tigo wanakata salio kwa mpokeaji wa simu aliye Kenya au Uganda.
mkuu kwani naweza tuna vocha kutoka tz kwenda Ug kwa airtel?
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Likes
17
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 17 135
install app ya Mypeople ni nzuri sana kwa watu walioko nje!! ila maeneo uliopo iwepo 3G !! utaongea naye vizuri
 
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Likes
5
Points
35
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 5 35
Inawekana bila shida.
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,471
Likes
203
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,471 203 160
Vipi kuhusu bundle za intanet nazo wanakata kwa bei juu kama unawasiliana nae kwa facebk?
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
56
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 56 0
Jamani ni nani amewahi kutumia zantel au airtel kupiga Africa mashariki. Na je gharama zikoje??
 
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
266
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mchakatoh

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
266 3 35
Internet hiyo kawaida tu kama hku lakn yeye hayupo kwenye masuala ya Facebook ndo napiga cm tu!
 

Forum statistics

Threads 1,261,945
Members 485,429
Posts 30,110,228