Kupenda kukoje?


Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Habari wanajukwaa,

Wana body habari za muda huu, ni weekend nyingine tena mwaka unakimbia speed mbaya, wanabody nimekuwa nikisikia watu wakiumizwa na kuumiza kwenye mahusiano

Mimi sijui ni tatizo au vipi ila kwanza sijawahi penda sasa hii ni hali ya kawaida au imekaaje please hebu nijulisheni wataalam wa haya mambo.

NOTE: sii kwamba sijihusishi na hizi mbio nop nishapiga rally zote za kirafiki na official ila ile kumpenda mdada live sijawahi kabisa na akinipotezea nachuna wala siumii sasa sijui ni tatizo au ni hali ya kawaida.

Jimwage mdau wewe sema yote nitakuelewa tu.
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,850
Likes
1,619
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,850 1,619 280
Mkuu me nilifikiri niko peke yangu
 
dadu

dadu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
475
Likes
317
Points
80
Age
18
dadu

dadu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
475 317 80
Maybe ulishaumizwa so umekata tamaa na hauna hamu ya kupenda tena.
Aisha si kwamba ameumizwa hapana hata mm nipo hivyo mapenzi usiyatie akilini vile yanavyoenda unaenda nayo
Mpenzi akikutishia kukutosa unaanza kumtosa yeye
Akikuletea ujinga wewe unaleta mara mbili
Akiletea maneno ya hovyo wewe unazidi mara tano zaidi
Ukiweza hivyo hakuletei ujinga na ikitokea kutengana huumizi kichwa
Eti mtu ajinyonga kwa ajili ya mapenzi khaaa
Hata kulia silii hata huzuni sitakuwa nayo
Ni ujinga yataka usitilie maanani sana mapenzi
Tahadhari chukua hatua
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Aisha si kwamba ameumizwa hapana hata mm nipo hivyo mapenzi usiyatie akilini vile yanavyoenda unaenda nayo
Mpenzi akikutishia kukutosa unaanza kumtosa yeye
Akikuletea ujinga wewe unaleta mara mbili
Akiletea maneno ya hovyo wewe unazidi mara tano zaidi
Ukiweza hivyo hakuletei ujinga na ikitokea kutengana huumizi kichwa
Eti mtu ajinyonga kwa ajili ya mapenzi khaaa
Hata kulia silii hata huzuni sitakuwa nayo
Ni ujinga yataka usitilie maanani sana mapenzi
Tahadhari chukua hatua
Sasa huwez amin mimi wala sinaga undava wala akizinguwa si-react yaani kimya kama hakitokei kitu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,520
Likes
23,331
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,520 23,331 280
Habari Wanajukwaa

Wana body habari za muda huu, ni weekend nyingine tena mwaka unakimbia speed mbayaaa, Wanabody nimekuwa nikisikia watu wakiumizwa na kuumiza kwenye mahusiano

Mimi sijui ni tatizo au vipi ila kwanza sijawahi penda sasa hii ni hali ya kawaida au imekaaje please hebu nijulisheni wataalam wa haya mambo

NOTE: sii kwamba sijihusishi na hizi mbio nop nishapiga rally zote za kirafiki na official ila ile kumpenda mdada live sijawahi kabisa na akinipotezea nachuna wala siumii sasa sijui ni tatizo au ni hali ya kawaida

Jimwage mdau wewe sema yote ntakuelewa TU
Katika vitu vyote unavyovimilik kipi unahisi upo attached nacho sana? (Hata kama ni mwili wako.)
Mkuu me nilifikiri niko peke yangu
Aisha si kwamba ameumizwa hapana hata mm nipo hivyo mapenzi usiyatie akilini vile yanavyoenda unaenda nayo
Mpenzi akikutishia kukutosa unaanza kumtosa yeye
Akikuletea ujinga wewe unaleta mara mbili
Akiletea maneno ya hovyo wewe unazidi mara tano zaidi
Ukiweza hivyo hakuletei ujinga na ikitokea kutengana huumizi kichwa
Eti mtu ajinyonga kwa ajili ya mapenzi khaaa
Hata kulia silii hata huzuni sitakuwa nayo
Ni ujinga yataka usitilie maanani sana mapenzi
Tahadhari chukua hatua
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Aisha si kwamba ameumizwa hapana hata mm nipo hivyo mapenzi usiyatie akilini vile yanavyoenda unaenda nayo
Mpenzi akikutishia kukutosa unaanza kumtosa yeye
Akikuletea ujinga wewe unaleta mara mbili
Akiletea maneno ya hovyo wewe unazidi mara tano zaidi
Ukiweza hivyo hakuletei ujinga na ikitokea kutengana huumizi kichwa
Eti mtu ajinyonga kwa ajili ya mapenzi khaaa
Hata kulia silii hata huzuni sitakuwa nayo
Ni ujinga yataka usitilie maanani sana mapenzi
Tahadhari chukua hatua
Dah ningekuwa na moyo wa ivyo ningefurah sana
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Likes
1,771
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 1,771 280
Mda wako wa kupenda bado haujafika dogo , siku ukifika utashangaa
 
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,977
Likes
3,229
Points
280
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,977 3,229 280
Aisha si kwamba ameumizwa hapana hata mm nipo hivyo mapenzi usiyatie akilini vile yanavyoenda unaenda nayo
Mpenzi akikutishia kukutosa unaanza kumtosa yeye
Akikuletea ujinga wewe unaleta mara mbili
Akiletea maneno ya hovyo wewe unazidi mara tano zaidi

Ukiweza hivyo hakuletei ujinga na ikitokea kutengana huumizi kichwa
Eti mtu ajinyonga kwa ajili ya mapenzi khaaa
Hata kulia silii hata huzuni sitakuwa nayo
Ni ujinga yataka usitilie maanani sana mapenzi
Tahadhari chukua hatua
Mkuu haya maisha umepanga kuishi mwenyewe au siku moja nawe uje kuwa na mwenza ambaye utaanzisha nae familia. maana kwa maneno na matendo hayo sijui kama utapata mtu
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,820
Likes
11,574
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,820 11,574 280
Kama HUPENDWI basi huwezi PENDA
 
Brightfame

Brightfame

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,151
Likes
1,109
Points
280
Age
47
Brightfame

Brightfame

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,151 1,109 280
Ukikua utayaona
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,882
Likes
98,295
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,882 98,295 280
Kupenda ni ile hali ukimuona yule unaempenda kuna chemical/hormonal reaction kwenye mwili wako ambayo hata wewe huwezi kuielezea. Uko radhi kufanya chochote kwaajili ya yule unaempenda, hata ukiwa umekasirika ukisikia tu jina lake hasira inamalizika. Ni feeling moja amazing, pole sana kama hujawahi kuiexperience.
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,741
Likes
1,436
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,741 1,436 280
Poleee kupenda rahaa kupendwa usisemee jiulize je kupendana.?
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Kupenda ni ile hali ukimuona yule unaempenda kuna chemical/hormonal reaction kwenye mwili wako ambayo hata wewe huwezi kuielezea. Uko radhi kufanya chochote kwaajili ya yule unaempenda, hata ukiwa umekasirika ukisikia tu jina lake hasira inamalizika. Ni feeling moja amazing, pole sana kama hujawahi kuiexperience.
Huwa nilachokiona ni kule kuwa fair tu lakin kuwa na kamguso ka raa sina kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424