Kupatikana kwa Jasusi Yeriko Nyerere.

Kupatikana kwa Jasusi Yeriko Nyerere.

G

guest-1787677352

Guest
1762522441776.jpg


Na ule mwanya wake basi sisi hoi. Tukutane 9/12/2025 tutamsalimia huyu na Mwijaku pale Kigamboni sisi wakazi wa Kigamboni.
 
Kumbe Hadi majasusi wana nyege..huyu akipewa mbunye anamwaga Siri zote za chama
 
Twitter X hiyo
Alizama PM ya Binti Tunsu 😂😂, akawa exposed juzi
 
huyo bnti ni msehnzi sana, mambo ya private yamalize private
 
Usiwadanganye vijana wakapigwe risasi tena wewe ukiwa umejificha uvunguni mwa kitanda cha mume wa dada yako mkuu!!
Pigeni tu risasi, kwani itakuwa mara ya kwanza? Na safari hii mkipiga tunapiga
 
Back
Top Bottom