Kupata D ya General Studies ni ngumu kuliko A ya physics


Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
367
Likes
340
Points
80
Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
367 340 80
GS hata usomeje kufaulu ni shida sana ,unaeza kuta mtihani ukaona mtihani rahisi na ukajiaminisha unapata A lakini tokeo likija una F
Watu wa zamani walifichiwa aibu kidogo tokeo lao walikuwa wanawekewa S siku hizi upendeleo huo hakuna
 
Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
367
Likes
340
Points
80
Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
367 340 80
Kweli wewe ni bonge la Alosto.
yaani somo ambalo ata ukisoma magazeti na kukodolea TV tu unafaulu ndo unasema ni gumu!
Kwa hali hii ni halali vyerehani vinne viunde kiwanda.
Umemaliza mwaka gani na umepata alama ipi?
 
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
533
Likes
1,716
Points
180
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2016
533 1,716 180
Umemaliza mwaka gani na umepata alama ipi?
Nilipata S sifahamu ni ya ngapi ila nachokumbuka mwalimu wetu kwa hilo somo alikuwa ni mkuu wa shule na alikuwa akijifanya yuko busy hivyo alifundisha vipindi viwili tu kwa muda wote wa miaka miwili tulokuwa shule.
Ila darasa letu hakuna mtu alofeli hilo somo.
 
Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
367
Likes
340
Points
80
Alosto

Alosto

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
367 340 80
Nilipata S sifahamu ni ya ngapi ila nachokumbuka mwalimu wetu kwa hilo somo alikuwa ni mkuu wa shule na alikuwa akijifanya yuko busy hivyo alifundisha vipindi viwili tu kwa muda wote wa miaka miwili tulokuwa shule.
Ila darasa letu hakuna mtu alofeli hilo somo.
Ungemaliza miaka ya ivi karibuni ungeelewa nachokimaanisha
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,098
Likes
1,360
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,098 1,360 280
Unapataje F general study kama sio umburura tu huo....af unakuja kujitapa humu...hata kuwapa mkopo nyie vijana kumbe ni wast of money tuu.. tatizo mda wote mnafatilia Maisha ya Lulu, Diamond na ant ezekiel....wewe ni fail kabisa ni bora urud form one
 
Eng temu

Eng temu

Senior Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
145
Likes
58
Points
45
Age
36
Eng temu

Eng temu

Senior Member
Joined Nov 24, 2016
145 58 45
Tatizo GS ni pana sana,, na categories nyingi na ina hitaji ujue mengi in social
 
Eng temu

Eng temu

Senior Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
145
Likes
58
Points
45
Age
36
Eng temu

Eng temu

Senior Member
Joined Nov 24, 2016
145 58 45
Kweli wewe ni bonge la Alosto.
yaani somo ambalo ata ukisoma magazeti na kukodolea TV tu unafaulu ndo unasema ni gumu!
Kwa hali hii ni halali vyerehani vinne viunde kiwanda.
Hahahaaaaa, mkuu ume piga mulemule,, kama ni mbulula huambui kitu maana ina hitaji ujue mambo ya jamii kwa upana asee,,, na ujue kweli, sio ukariri event
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,489
Likes
980
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,489 980 280
Kwel sijaona A ya GS mwaka huu...somo lolote la maelezo sio rahisi kulifaulu linaconcept kibao mpaka umushawish msahihishaji akupe marks nying ni kaz..ndo maana ma T.O Mara nying ni PCM au PCB ...jiulize kwanin hakunaga TO wa HKL,HGK,KLF,HGL...kupata A ya kiswahili ni kaz ingawa ni lugha ya taifa
 
E

Eng manova

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
14
Likes
22
Points
5
E

Eng manova

Member
Joined Oct 30, 2017
14 22 5
Kwel sijaona A ya GS mwaka huu...somo lolote la maelezo sio rahisi kulifaulu linaconcept kibao mpaka umushawish msahihishaji akupe marks nying ni kaz..ndo maana ma T.O Mara nying ni PCM au PCB ...jiulize kwanin hakunaga TO wa HKL,HGK,KLF,HGL...kupata A ya kiswahili ni kaz ingawa ni lugha ya taifa
PCM na PCB ndo comb wanazo soma watu wenye uwezo Mkubwa darasani usitegemee T.O kutoka Hkl,HGK
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,796
Likes
3,914
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,796 3,914 280
Kwel sijaona A ya GS mwaka huu...somo lolote la maelezo sio rahisi kulifaulu linaconcept kibao mpaka umushawish msahihishaji akupe marks nying ni kaz..ndo maana ma T.O Mara nying ni PCM au PCB ...jiulize kwanin hakunaga TO wa HKL,HGK,KLF,HGL...kupata A ya kiswahili ni kaz ingawa ni lugha ya taifa
TO anatoka huko kwenye PCM maana ndio vichwa vinakuwa huko
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
21,863
Likes
47,254
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
21,863 47,254 280
Nilikua natafuta S ya GS, nisingeweza kuacha kusoma Uchumi, Maths na Geog nikasome GS.
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,489
Likes
980
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,489 980 280
Na hili ndio jibu sahihi
Sikia mkuu TO anatoka PCM kwa sababu ayo masoma ni mahesabu tu ,na ukipata jibu ni hilo hilo na marks wanakupa kama ilivopangwa ....tofauti na masomo ya kujieleza ambapo kila mtu anamaelezo yake ,kumshawish msahihishaji akupe marks zote ni ngumu ...ndo maana kupata A ya math,phyz, ni rahis kuliko kiswahili,history,language....kiufupi math ,phyz,chem ,bios...ni masomo ya kukalili na kuhamishia kwenye mtihan ....ukiweza ivo utachora A za maana ...ila aya wengine ni maelezo
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,798
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,798 9,197 280
Umetoa ushauri au unalalamika
Punguza ukilaza mkuu
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,798
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,798 9,197 280
Nilipata S sifahamu ni ya ngapi ila nachokumbuka mwalimu wetu kwa hilo somo alikuwa ni mkuu wa shule na alikuwa akijifanya yuko busy hivyo alifundisha vipindi viwili tu kwa muda wote wa miaka miwili tulokuwa shule.
Ila darasa letu hakuna mtu alofeli hilo somo.
TV na magezi hukodolea?
 

Forum statistics

Threads 1,212,951
Members 461,872
Posts 28,461,293