Kuota ndoto umejinyea ina maana gani?

Kuota ndoto umejinyea ina maana gani?

Jana usiku nimeota eti nimejinyea hapa sina naomba kujua you inamaana gani kwenye ulimwengu wa roho

Mkuu watu wanasema kwamba ukiota Mavi ni ishara kwamba kuna kitu kibaya ambacho umefanya au umefanyiwa. "Hapo umesema kwamba umeota umejinyea" hii nadhani inaweza kuwa kunakitu umefanya au utakuja kufanya hapo mbeleni ambacho kitakuwa cha haibu mbele za watu. Pia inaweza kuwa kuna kitu umefanyiwa au umefanya ambacho hukupenda au hauna amani nacho kwa namna ulivyofanya au kufanyiwa.

Jaribu kujipeleleza ni kitu gani unataka kufanya au umeshafanya ambacho ni haibu mbele za watu au jamaii .Nakushauri kuwa mwangalifu na decisions unazo fanya.
 
Ingekuwa ni huku kwenye uvuvi nyanzazone. Hiyo ndoto ilikuwa inamaanisha chombo chako kitaleta mzigo mkubwa. yaani kitastaajabisha watu na kushangaza hilo eneo.
 
Jana usiku nimeota eti nimejinyea hapa sina naomba kujua you inamaana gani kwenye ulimwengu wa roho
Mkuu PM yangu imeharibika meseji haziji ningekwambia uje pm nikupe maana halisi ya ndoto yako. Hebu jaribu kuni pm nitafungua meseji kwenye kompyuta badala ya app ya simu nikujibu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom