Kuoa ni njia mojawapo ya kutaka vya bure

Kuoa ni njia mojawapo ya kutaka vya bure

Kaka na ww umenogewa na vya bure nn? "Clever women never get marriage"
Ndomana wanawake wazuri hawaolewi! Mtazame mkeo! Hawataki ugegede buree teh hahaqaa

So Babaako nae kapenda vya bure? kuoa/lewa ni mpango wa Mungu toka mwanzo ukiona mtu haoi wala haolewi anamatatizo so wewe unaonekana unamatatizo nenda kaombewe
 
nikupe zawadi au nikupe tunu

aisee akamuuulize BABAYEEE

Wenye sura mbaya ndo wameolewa, nadhani na we umo! Wazuri hawajaolewa hawakatwi bure! WenZio wanajenga! We gawa bure tu
 
So Babaako nae kapenda vya bure? kuoa/lewa ni mpango wa Mungu toka mwanzo ukiona mtu haoi wala haolewi anamatatizo so wewe unaonekana unamatatizo nenda kaombewe
dingi si mpenda ofa! Kata mti panda mti! Full kulipia kila muamala.....
 
We nawe ni mtazamo wake we live in a free world with free minds; sio lazma azaliwe kwenye ugoni and by the way hii mifumo ya ndoa na Dini ni tamaduni Za kigeni ambazo hazikuwepo tokea mwanzoo kwenye historia yetu.zamani Watu walikuwa wanaoa na kuzaa na wanawake tofautii kila kukicha

zamani ya wapi na lini?
 
Wapenda vya bure utawajua tu!

kwa mtazamo wako huo inaonesha ww ni mtoto wa kahaba. Bila shaka ulipatikana ndani ya danguro ndio maana unasisitiza kile ulichokikuta.
Mlaumu mama yako dogo
 
Wenye sura mbaya ndo wameolewa, nadhani na we umo! Wazuri hawajaolewa hawakatwi bure! WenZio wanajenga! We gawa bure tu

---- WEWE MTOKA PABAYA

mama yako ndo anasura mbaya ndo maana kaolewa na baba ako ukazaliwa wewe maaana BABA YAKO ANAPENDA KULELEWA

falaaa wewe
 
Huyu dogo dada zake wote ni wauza mbunye basi anafikiri kila mwanamke yupo hivyo..
 
Dogo nyege zako zinakupeleka speed niamini mimi nakwambia
 

Karucee na ww ni walewale
Mpenda vya bure "be a man bwana" umeoaa mke sura mbaya unajifariji eti nimefata tabia, wazuri hawataki kupumuliana bure teh teh! Endelea Kudissect bure!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom