Kuoa mwanamke wa kihaya inataka ujiandae

Kuoa mwanamke wa kihaya inataka ujiandae

Status
Not open for further replies.
Nimekaa nao Sana 100% ni true!! kama mwanaume ukimpachika mimba tu imekula kwako utasumbuliwa sana. Asilimia 99% kule utakuta mabinti na akina mama wanapenda kuishi peke yao kigeto geto na watoto wao ni rahisi kwenda kuipigia hapo hapo kwao...Ni rahisi sana kutoa papuchi hata akiwa kwenye ndoa. Haishangai kuona mke wa mtu anaitembeza papuchi kwa masela..!! Hawana staha katika ndoa wanatoa mzigo kama kawa.
Nimekaa nao na wengi na ishi nao eneo nililopo. wapo kimaslahi zaidi ukishiwa mpunga utaisoma namba si wavumilivu wa shida hata kidogo...!! Watchout guys
Acha kuongopea watu wewe,,usijifanye unalijua sana kabila la kihaya....wakati wew sio mhaya...unataka kujifanya mwenyeji...wakati wenyeji tupo
 
Just a question,this haya bashing,when is it gonna stop? kkhhhaaaaa inakera sana na nimekemea humu jf nimechoka, mnaofurahia uonevu huu endeleeni na katabia haka siku mkitosheka mtaacha.
Mzee wa Tiefuefu bado yupo lupango? Huyu Magufuli mbaya sana.
 
Acha kuongopea watu wewe,,usijifanye unalijua sana kabila la kihaya....wakati wew sio mhaya...unataka kujifanya mwenyeji...wakati wenyeji tupo
Nimekwambia nakaa nao!! nina miaka mingi sana nakaa nao nawajua vizur..Na kama ni dada zako nawala kinoma noma katerelo naipiga vizur sana..maji mengi sana..nazila sana papuchi zao..Dada zako nawapiga sana mpaka mi mama.pole sana ukweli huwa unauma sana!! jamaa alieleta hii thread anawajua vizur 100%
Au nikutajie maeneo yote ya mkoa wa kagera? maaana mimi kazi zangu ni za field kwahiyo mkoa wenu naujua vizur na watu wake.dada zako nimewala sana.Sio wa choyo wa papuchi kabisa
 
ahahaPdidy wa ukweli .. umemwaga nyuki .. na haya uliyoongea hapa ni ukweli % 100 kabisaaaa nimeona mwenyewe kwa macho yangu
Jamaa kaongea ukweli 100% na mimi nakaa nao huku..nawajua vizur..
Sasa kuna mshamba mmoja anaumia kwa huu ukweli. mimi nimeishi na makabila mengi ila sijaona kabila linaloachia papuchi kama mademu ya kihaya
 
Nimekwambia nakaa nao!! nina miaka mingi sana nakaa nao nawajua vizur..Na kama ni dada zako nawala kinoma noma katerelo naipiga vizur sana..maji mengi sana..nazila sana papuchi zao..Dada zako nawapiga sana mpaka mi mama.pole sana ukweli huwa unauma sana!! jamaa alieleta hii thread anawajua vizur 100%
Au nikutajie maeneo yote ya mkoa wa kagera? maaana mimi kazi zangu ni za field kwahiyo mkoa wenu naujua vizur na watu wake.dada zako nimewala sana.Sio wa choyo wa papuchi kabisa
Sasa wewe unakaa nao...mimi mzaliwa wa pale ...unafkr utanidanganya kwa kipi
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom