Kuntakunte ndani ya nyumba!! naombeni njia wana jamvi..


Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
35
Points
0
Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined Dec 9, 2012
35 0
Habari zenu wadau wa jf? Kuntakunte ndo jina langu,.ningependa kuonyeshwa njia kwani mimi ni mmoja wa wapenzi wa jf..so naombeni saport yenu wakuu..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Karibu sana,soma jf rules kisha twende sawa
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,108
Points
1,500
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,108 1,500
Habari zenu wadau wa jf? Kuntakunte ndo jina langu,.ningependa kuonyeshwa njia kwani mimi ni mmoja wa wapenzi wa jf..so naombeni saport yenu wakuu..
Karibu sana. Subiri Mkuu Katavi alete funguo tupate kukutembeza.
 
Last edited by a moderator:
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,108
Points
1,500
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,108 1,500
Habari zenu wadau wa jf? Kuntakunte ndo jina langu,.ningependa kuonyeshwa njia kwani mimi ni mmoja wa wapenzi wa jf..so naombeni saport yenu wakuu..
Karibu sana. Subiri Mkuu Katavi alete funguo tupate kukutembeza. Tutakuwa pamoja na Ritz na Ulimakafu.
 
Last edited by a moderator:
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
nimevutiwa na hilo jukwaa la kikubwa hebu nishike mkono twende ukanitambulishe mkuu..
ha ha ha aaah!! Hilo wageni hawaruhusiwi kabla hawajawa wazoefu wa majukwaa mengine kwanza, siku ukiwa mwenyeji utajua namna ya kuingia huko...
 
Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
35
Points
0
Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined Dec 9, 2012
35 0
ha ha ha aaah!! Hilo wageni hawaruhusiwi kabla hawajawa wazoefu wa majukwaa mengine kwanza, siku ukiwa mwenyeji utajua namna ya kuingia huko...
bas twenzetu huko chitchat nikapaone.
 
Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
35
Points
0
Kuntakunte

Kuntakunte

Member
Joined Dec 9, 2012
35 0
Karibu sana Chit Chat, huko kumetulia zaidi......Naona umeshakuwa mwenyeji sasa nimeona vitu vyako kule kwenye photos.
teh teh nilikua sijui ndo nikawa na jaribu mpaka nimeweza kuweka photo jukwaani.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top