silver_back
JF-Expert Member
- Jul 2, 2018
- 832
- 813
utaokota hela we
Kumbe!acha uwoga tena ukimuona kunguru we nenda dukani agiza unachotaka sababu uba uhakika wa kuokota, hela kaka
Wananiboa sana, mara mbili nilikuwa nimetupia zangu freshi.Utakuwa ni Choo chao hivyo wakikuona mavi yanawabana.
[emoji23] [emoji23] [emoji120]wanaashiria unapenda ule mchezo wa choo...
Upi?wanaashiria unapenda ule mchezo wa choo...
ndyKumbe!
Nyota ya choo inaluwaje? Napenda kwenda chooni au?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]una nyota ya choo itakuwa
[emoji23][emoji23][emoji23]aah,..Em achana nalo hilo lisikupe wazimu buree..we huwajui kunguru walivyo wagomvi na laana zao za tangu enzi ya nuhu?..relax.Nyota ya choo inaluwaje? Napenda kwenda chooni au?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Utakuwa ni Choo chao hivyo wakikuona mavi yanawabana.
Njoo sumbawanga nikusaidie hilo tatizo suguHabari zenu. Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu. Yaani kunguru anakuwa juu mtini au ktk waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna kunguru nashangaa kaninyea.
Kulikoni?
Habari zenu. Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu. Yaani kunguru anakuwa juu mtini au ktk waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna kunguru nashangaa kaninyea.
Kulikoni?