Kundi la Lowassa tumepoteza mbunge mmoja na mahasimu wetu wameongeza mmoja


K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
Wakati wengine wakisherehekea CCM kuchukua igunga ingawa sisi pia ni CCM lakini tumepata pigo kubwa sana kwani tumepoteza mshirika wetu katika jimbo la igunga na aliyeingia Dr kafumu sio mshirika wetu ni mshirika wa mangula sumaye na mkapa

tutajibu mapigo bila kujali idadi yetu na tumejipanga vya kutosha kuchukua ngazi muhimu za chama kwenye chaguzi za ndani
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,730
Likes
47,457
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,730 47,457 280
Wakati wengine wakisherehekea CCM kuchukua igunga ingawa sisi pia ni CCM lakini tumepata pigo kubwa sana kwani tumepoteza mshirika wetu katika jimbo la igunga na aliyeingia Dr kafumu sio mshirika wetu ni mshirika wa mangula sumaye na mkapa

tutajibu mapigo bila kujali idadi yetu na tumejipanga vya kutosha kuchukua ngazi muhimu za chama kwenye chaguzi za ndani
Okey poa.
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Hampati kitu huyo lowasa bado zamu yake....

Chadema mwendo mdungo....
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
Hampati kitu huyo lowasa bado zamu yake....

Chadema mwendo mdungo....
muda ni hakimu muhimu sana , wakati utafika na kila atayelala kwenye njia ya treni basi atatamua matairi ya chuma yanamadhara gani
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kumbe kuna ushindi wa ndani na wa nje ya chama! Poleni sana.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
basi tu ilimradi upoteze lengo la nyie kupigwa chini..
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Mamvi anajifia taratibu, wapinzani wenu wameshamfanya kitu mbaya, siku hizi anashinda Nigeria anaombewa, muombeeni afike 2015!
 
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,275
Likes
55
Points
145
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,275 55 145
huyu lowassa siyo mbaya sana na kama akiplta na aakamua wizi ni mwisho au amonopolize wizi uwe katika ofisi ya rais tu na kusimamia watendaji wake wote kikamilifu haitakua mbaya sana kulinganisha na huyu kikwete...Sema timu yake mdebwedo na ukilinganisha atataka kulipa visasi kwa kuengua maadui ambao wengi wao angalau wana upeo wa kazi.
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
muda ni hakimu mzuri , kuanzia mwakani kwenye chaguzi ndani ya chama mtagundua nini namaanisha kuhusu ,
ni mwanzo wa mapambano marefu kwani wamejitahidi kutuhujumu kwa muda mrefu sasa ni wakati wetu
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Wakati wengine wakisherehekea CCM kuchukua igunga ingawa sisi pia ni CCM lakini tumepata pigo kubwa sana kwani tumepoteza mshirika wetu katika jimbo la igunga na aliyeingia Dr kafumu sio mshirika wetu ni mshirika wa mangula sumaye na mkapa

tutajibu mapigo bila kujali idadi yetu na tumejipanga vya kutosha kuchukua ngazi muhimu za chama kwenye chaguzi za ndani
Laiti ungelijua zengwe analosukiwa usingejiburudisha bali ungeanza na yowe!
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
Laiti ungelijua zengwe analosukiwa usingejiburudisha bali ungeanza na yowe!
tumejipanga vya kutosha kujibu mapigo kwenye sekta zote siasa na nje ya siasa.....kama wakitaka uwe mwisho na mwanzo basi wajaribu kuanzisha watajuta , hatuna mda tena wa kunyamaza , walitesa mioyo yetu tukanyamaza , sasa hatuna subira zaidi ya hapa kila kauli itajibiwa na kauli na kila kitendo kitajibiwa na kitendo ,,,,ndani ya chama , nje ya chama na ndani ya taasisi za kiserikali na pia kwa wananchi
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Wanazidi kujichanganya japo,mtandao unazidi kupotea............Magwanda kila la kheri,aluta continua.
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Wakati wengine wakisherehekea CCM kuchukua igunga ingawa sisi pia ni CCM lakini tumepata pigo kubwa sana kwani tumepoteza mshirika wetu katika jimbo la igunga na aliyeingia Dr kafumu sio mshirika wetu ni mshirika wa mangula sumaye na mkapa tutajibu mapigo bila kujali idadi yetu na tumejipanga vya kutosha kuchukua ngazi muhimu za chama kwenye chaguzi za ndani
Hata nami pia nilijua kuwa huu ni ushindi dhidi ya mafisadi wa CCM na vibaraka wao CDM
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hivi ile jana alifanikiwa kuombewa?
 
M

mpunze

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
M

mpunze

Member
Joined Sep 20, 2011
57 0 0
huyu lowassa siyo mbaya sana na kama akiplta na aakamua wizi ni mwisho au amonopolize wizi uwe katika ofisi ya rais tu na kusimamia watendaji wake wote kikamilifu haitakua mbaya sana kulinganisha na huyu kikwete...Sema timu yake mdebwedo na ukilinganisha atataka kulipa visasi kwa kuengua maadui ambao wengi wao angalau wana upeo wa kazi.
nimeipenda hiyo japo mi binafsi namkubali sana lowasa hasa katika suala la uwajibikaji
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
2
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 2 0
wanaharakati natambua kuwa kuna wajumbe walio pamoja nasi wanaelekea kutishwa na kundi wapinzani wetu hivyo basi leo kuna kikao cha kuyajadili na tutatoa tamko juu ya nini kifanyike na nani mwenye chama na kutaka kuwatisha kuwa wao ndio wanaofahamu ni wajumbe gani wamekisaliti CCM(IGUNGA), hiyo haikubaliki na pia tunawasiliana na wajumbe wengine wa mikoa mingine kuzuia haina yeyote ya unyanyaswaji wa wajumbe wa lowassa katika mikoa yote la sivyo tujue nani mwenye haki miliki ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,237,978
Members 475,809
Posts 29,308,580