Kuna watu wanaboa sana humu ndani


ericjames574

ericjames574

Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
44
Likes
28
Points
25
ericjames574

ericjames574

Member
Joined Aug 30, 2015
44 28 25
Kwa kweli kuna watu wanaharibu maana nzima ya love connect ni bora mtuachie jukwaa haiingii akilini kuona kuwa mtu anafanya haya;

1. Ukitafutwa pm hujibu meseji.
2. Ukitoa namba inakuwa ya mtu mwingine.
3. Ukipokea simu unajifanya hulijui hili jukwaa.
4. Kuna wengine hasa wanawake hawatafuti wapenzi wapo tu kwa ajili ya kuwakatisha watu tamaa na kuwapiga vizinga.
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,321
Likes
2,105
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,321 2,105 280
kwa kweli Kuna watu wanaharibu maana nzima ya love connect ni bora mtuachie jukwaa haiingii akilini kuona kuwa mtu anafanya haya
1. Ukitafutwa pm hujibu meseji
2. Ukitoa namba inakuwa ya mtu mwingine
3.ukipokea cm unajifanya hulijui hili jukwaa
4. Kuna wengine hasa wanawake hawatafuti wapenzi wapo tu kwa ajili ya kuwakatisha watu tamaa na kuwapiga vizinga
Heb tafuta hela wewe. Alaa !!
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,777
Likes
2,308
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,777 2,308 280
kwa kweli Kuna watu wanaharibu maana nzima ya love connect ni bora mtuachie jukwaa haiingii akilini kuona kuwa mtu anafanya haya
1. Ukitafutwa pm hujibu meseji
2. Ukitoa namba inakuwa ya mtu mwingine
3.ukipokea cm unajifanya hulijui hili jukwaa
4. Kuna wengine hasa wanawake hawatafuti wapenzi wapo tu kwa ajili ya kuwakatisha watu tamaa na kuwapiga vizinga
Hiyo namba 1 naona ndo hasa imekufanya ufungue Uzi, pole sana kwa yaliyokukuta,
Fanya mambo mengine ya msingi achana na kusubiri ujibiwe PM zako.
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
#.3. Umeua braza
 
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
193
Likes
63
Points
45
Age
27
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined Jan 26, 2013
193 63 45
Hahahah mbona mimi nilipata
Mkuuu
 
marry akrey

marry akrey

Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
49
Likes
24
Points
15
Age
31
marry akrey

marry akrey

Member
Joined Jul 16, 2016
49 24 15
Ukiwa huku lazima utafute mchumba? Ufafanuzi plz
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346