Kuna watu tumepitia mengi ila hautonekani hivyo

Kuna watu tumepitia mengi ila hautonekani hivyo

Pole sana mkuu

Mimi Niliwahi kuwa na addiction ya kufanyia wadada anal sex yaani kula Zerock 🍑 zao .

ILIKUWA KILA MDADA LAZIMA NIMUOMBE ZEROCK.

Ilinitesa sanaa hii kitu

Porno ndio ziliniharibu sana
Aisee so ulikuwa unapata raha katika kufanya hilo?
 
Ilifika kipindi mkuu mpaka nikajionyongaga sijui nani yule akaja kuwahi kukata kamba. Mpaka leo hii nko duniani sina hakika kama kweli au lah ina naamin nilkufa pale mtini
 
Back
Top Bottom