Kuna wanaume wanashindwaga kutumia condomu kama mimi?

Kuna wanaume wanashindwaga kutumia condomu kama mimi?

Kuboma

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2025
Posts
1,466
Reaction score
2,581
Nauliza hili swali wanaume wenzengu,kuna baadhi yenu wanaoshindwaga kutumia Condomu kama mimi?

Yaani hata ningevaa tatu kwa mpigo mwisho wa siku huwa zinaishia kupasuka,

Sina uwezo kukojoa ndani ya ndomu,ninaweza hata kukaa zaidi ya saa zima kitu kinashindwa kuachia,matokeo yake ni kugombana na muhusika na nikilazimasha condomu itapasuka

Lakini ngoma ikiwa kavukavu hamna tatizo lolote lile dk 30 mpaka 45 kitu na raha zake
 
Nauliza hili swali wanaume wenzengu,kuna baadhi yenu wanaoshindwaga kutumia Condomu kama mimi?
Yaani hata ningevaa tatu kwa mpigo mwisho wa siku huwa zinaishia kupasuka,
Sina uwezo kukojoa ndani ya ndomu,ninaweza hata kukaa zaidi ya saa zima kitu kinashindwa kuachia,matokeo yake ni kugombana na muhusika na nikilazimasha condomu itapasuka
Lakini ngoma ikiwa kavukavu hamna tatizo lolote lile dk 30 mpaka 45 kitu na raha zake
 
Shughulikia nguvu za kiume. Kama erection ni healthy, condom haizuii raha kivile.
 
Tafuta mwanamke mzuri asiye malaya na mzima owa weka ndani sii ni hivyo tu mkuu, kwahiyo mi naona hili suala la kondomu na makeke kibao tuwaachie vijana wa ovyo wanao angaika.
Niliamua kufanya hivy mku,maana kuna wakati nakuwaga viwanja nakutana na mademu wakali huwa nasema wewe swala pita tu mimi simba sina meno
 
Nauliza hili swali wanaume wenzengu,kuna baadhi yenu wanaoshindwaga kutumia Condomu kama mimi?

Yaani hata ningevaa tatu kwa mpigo mwisho wa siku huwa zinaishia kupasuka,

Sina uwezo kukojoa ndani ya ndomu,ninaweza hata kukaa zaidi ya saa zima kitu kinashindwa kuachia,matokeo yake ni kugombana na muhusika na nikilazimasha condomu itapasuka

Lakini ngoma ikiwa kavukavu hamna tatizo lolote lile dk 30 mpaka 45 kitu na raha zake
Kutumia Condom ni sawa na kupiga punyeto.
 
Miaka 78 hapa. Sijawahi kutumia kondomu tangu nizaliwe - na sijui inakuwaje mpaka mtu unafakamia mbususu huku umevaa nailoni. Ni kwamba hamuaminiani ama? Na kwa nini mnagegedana wakati hamuaminiani?

Sijawahi kupata ugonjwa wa zinaa hata kipele tu hakuna. AIDS inaingia miaka ya 80 nilikuwa mkuu wa shule moja ya sekondari huko Kagera nikiwa kwenye peak; na wenzangu wengi waliteketea. Wengi kweli kweli!

Siri ni kutopenda kuloweka hovyo hovyo. Nilikuwa na uwezo wa kuwa na pisi moja hata kwa miaka mitano - totally loyal; na nilikuwa na codes zangu kuhakikisha kuwa sichapiwi na hatimaye kuungwa kwenye gridi ya taifa. Hata nilipokuja kupata pisi ya kuoa nilihakikisha kuwa naoa pisi ambayo tunafanana misimamo - tena marafiki wa kufa na kuzikana; na washikaji wa kupigiwa mfano!

Ukiweza kujitambua na kuudhibiti uhayawani wa ngono utaishi kwa amani, kujiamini na utaheshimika. Maisha! 🙏🏿
 
Njoo nikupe machimbo ya kupata Arvs kwa haraka
 
Miaka 78 hapa. Sijawahi kutumia kondomu tangu nizaliwe - na sijui inakuwaje mpaka mtu unafakamia mbususu huku umevaa nailoni. Ni kwamba hamuaminiani ama? Na kwa nini mnagegedana wakati hamuaminiani?

Sijawahi kupata ugonjwa wa zinaa hata kipele tu hakuna. AIDS inaingia miaka ya 80 nilikuwa mkuu wa shule moja ya sekondari huko Kagera nikiwa kwenye peak; na wenzangu wengi waliteketea. Wengi kweli kweli!

Siri ni kutopenda kuloweka hovyo hovyo. Nilikuwa na uwezo wa kuwa na pisi moja hata kwa miaka mitano - totally loyal; na nilikuwa na codes zangu kuhakikisha kuwa sichapiwi na hatimaye kuungwa kwenye gridi ya taifa. Hata nilipokuja kupata pisi ya kuoa nilihakikisha kuwa naoa pisi ambayo tunafanana misimamo - tena marafiki wa kufa na kuzikana; na washikaji wa kupigiwa mfano!

Ukiweza kujitambua na kuudhibiti uhayawani wa ngono utaishi kwa amani, kujiamini na utaheshimika. Maisha! 🙏🏿
Mikwara tu hii ile we utakua mid 30's
 
Tafuta mwanamke mzuri asiye malaya na mzima owa weka ndani sii ni hivyo tu mkuu, kwahiyo mi naona hili suala la kondomu na makeke kibao tuwaachie vijana wa ovyo wanao angaika.
Condom sio kitu kibaya kuna viwanja vinaleta hamasa sema huwezi cheza peku
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom