Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,431
- 191,695
Hahahah kwani shida ni ukaribu wa mikoa dada?Mbeya na Morogoro mbona Karibu hivyo????
Hahahah kwani shida ni ukaribu wa mikoa dada?Mbeya na Morogoro mbona Karibu hivyo????
Ni hiki ndicho kinachoboa, life would be very sweet kama mahusiano yasingeusisha usaliti!Kwetu kucheat mi naonaga ni inborn trait yani iko kwa blood system kabisaa
Sio kwa hawa viumbe wa enzi hii, kulizwa nje nje...Hamna guarante,jitu linajua mpo kwenye exclusive relationship ila on your back lina behave kama ni open relationship and you won't do shit about it!!! Zaidi utaishia kuumia tu!Mbona mimi sicheat??[emoji85] [emoji85] [emoji85]
Ila ni changamoto, cha msingi mnakuwa namawasiliano thabiti, mnapanga kuonana kila inapobidi, na kama mnapendana na mna nia ya dhati inawezekana.
Ni changamoto kwakweli.Sio kwa hawa viumbe wa enzi hii, kulizwa nje nje...Hamna guarante,jitu linajua mpo kwenye exclusive relationship ila on your back lina behave kama ni open relationship and you won't do shit about it!!! Zaidi utaishia kuumia tu!
Kijana mdogo ndo kuanzia miaka mingapi hadi mingapi?Wala hata kiukweli mwanaume akiwa na Mimi awe mvumilivu kuliko ndiyo maana huwa sipendi kuanzisha mahusiano na kijana mdogo/vijana so najua hatooweza kunihandle the way nataka
well said....... hakuna guaranteeSio kwa hawa viumbe wa enzi hii, kulizwa nje nje...Hamna guarante,jitu linajua mpo kwenye exclusive relationship ila on your back lina behave kama ni open relationship and you won't do shit about it!!! Zaidi utaishia kuumia tu!
Hebu tupe experience wewe umewezaje?Ambae hajaingia asijaribu na akijaribu awe na moyo wa plastic hapa ataweza
Upo correct mkuuku exist inaweza ku exist ila changamoto ni nyingi inabidi kuwa strong kukabiliana nazk
Karibu tena mjengoniFimbo ya mbali haiui nyoka
BUT kama mna wasiliana kwa karibu, na at least ndani ya muda flan mna kutana na kufanya yenu vizuri, mna weza sukuma sukuma sikuz, wahenga walisema simu ni nusu ya kuonana (wahenga Modern hao), so mkitumia vzuri, likely mta weza, ila kwa kweli uzoefu una onesha ni mahusiano ambayo huwa haya dumu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Ukishatumia neno 'mapenzi' au 'upendo' maana yake ni kwamba upo juu ya kikwazo chochote unachoweza kukiwaza/fikiri...
Kama Mungu tu aliyepo mbinguni (maumbali kibao) huko anakupenda wewe mwanadamu uliyepo Kaswenswe, sembuse Moro na Mbeyaa
mmmmh acha kabisa visa na mikasa unakonda tuu.Hebu tupe experience wewe umewezaje?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]mmmmh acha kabisa visa na mikasa unakonda tuu.