sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,068
- 48,209
Yeah.....Ila nahisi asilimia kubwa cheating Ni nyingi saana.Kaka shemeji usintishe tafadhali,moyo mali ati!!
Only wale ambao wanajitambua ndio hufanikiwa
Yeah.....Ila nahisi asilimia kubwa cheating Ni nyingi saana.Kaka shemeji usintishe tafadhali,moyo mali ati!!
Hahahaaa acha kunichekesha et watoto! kunawatoto saiv?Ndio uache kutembea na wanafunzi(watoto)
Mbona mimi sicheat??[emoji85] [emoji85] [emoji85]Yeah.....Ila nahisi asilimia kubwa cheating Ni nyingi saana.
Only wale ambao wanajitambua ndio hufanikiwa
Wanapatikana sayari ganiI need that man Lols....
That is very good. Mawasiliano ndio kitu kikubwa kuendelea kuwaweka Karibu zaidi..
Binti anaishi kwao na haruhusiwi kumiliki simu! Huyo ni mtoto ndugu.Hahahaaa acha kunichekesha et watoto! kunawatoto saiv?
wewe sio mmoja wao??Wanapatikana sayari gani
aseee ni mkubwa tena sana ila dingi koloni kinoumah hahaaa.Binti anaishi kwao na haruhusiwi kumiliki simu! Huyo ni mtoto ndugu.
Tafuta watu wazima wenzio,au ndio size zako(mnalingana)?
Hata akiwa kwenye job ya jpmMmmh kwa Mimi siwezi mda mwingi napenda niwe close na mpenzi wangu
75% yanishia njia pandaFimbo ya mbali haiui nyoka
BUT kama mna wasiliana kwa karibu, na at least ndani ya muda flan mna kutana na kufanya yenu vizuri, mna weza sukuma sukuma sikuz, wahenga walisema simu ni nusu ya kuonana (wahenga Modern hao), so mkitumia vzuri, likely mta weza, ila kwa kweli uzoefu una onesha ni mahusiano ambayo huwa haya dumu
Hapana aisee.... Miaka miwili upo mbali nikae tuu???? Labda uwe malaikawewe sio mmoja wao??
WowMbona mimi sicheat??[emoji85] [emoji85] [emoji85]
Ila ni changamoto, cha msingi mnakuwa namawasiliano thabiti, mnapanga kuonana kila inapobidi, na kama mnapendana na mna nia ya dhati inawezekana.
Upo sahihi75% yanishia njia panda
30% kat yao ndo wanaongozaBinti anaishi kwao na haruhusiwi kumiliki simu! Huyo ni mtoto ndugu.
Tafuta watu wazima wenzio,au ndio size zako(mnalingana)?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Wow
Wewe hu cheat ! Good news Dada shemej.....
Sasa shemej imagine miaka miwili?? Hamuonani...
mdogo wangu Mbeya na Morogoro mbona karibu hivyo.Ila inahitaji muwe na strong bond na uaminifu sana.
Ni kweli sister, ila kikwazo kitatokana na aina ya mahusiano mliyonayo.mdogo wangu Mbeya na Morogoro mbona karibu hivyo.
hapo sioni hata kama kuna kikwazo kikubwa kwakweli